Benefits of personal loans

நிதிக் கடன் ஒருபோதும் எதையும் செய்ய முடியாது என்ற பிரபலமான நம்பிக்கை இருந்தபோதிலும், அது ஒரு குறைபாடுள்ள கருத்து என்பதை புரிந்து கொள்ள வேண்டும். நிதி பொறுப்புள்ள நபர்கள் தங்கள் செலவுகளை சிறப்பாக நிர்வகிக்க கடனைப் பயன்படுத்துகின்றனர், மேலும் அனைத்து வெற்றிகரமான வணிகங்களும் நடைமுறையில் கடன்கள் மற்றும் கடன்களில் இயங்குகின்றன.

தனிப்பட்ட கடன் என்பது பல நன்மைகளைக் கொண்ட கடனாகும், அது சரியாகப் பயன்படுத்தப்பட்டால். தனிநபர் கடன் என்பது பாதுகாப்பற்ற கடனின் ஒரு வடிவமாகும், இது கடன் வாங்குபவர் எந்தவொரு நோக்கத்திற்கும் சாதகமாக பயன்படுத்தப்படலாம். கிரெடிட் கார்டைப் பயன்படுத்தி நீங்கள் செலவழிக்கும் பணம் தனிப்பட்ட கடனுக்கான சிறந்த எடுத்துக்காட்டு. வங்கிகளும் பிற நிதி நிறுவனங்களும் பொதுவாக இத்தகைய கடன்களை பாதுகாப்பான கடன்களை விட அதிக விகிதத்தில் வழங்குகின்றன, ஆனால் பிற குறிப்பிடத்தக்க நன்மைகளுடன் வருகின்றன. தனிப்பட்ட கடன்களின் சில நன்மைகளைப் பற்றி இங்கே பாருங்கள்:

சிறிய கடன் தொகை

பெரும்பாலான வங்கிகளும் நிதி நிறுவனங்களும் சிறிய தொகைகளுக்கான கடன் விண்ணப்பங்களை மகிழ்விப்பதில்லை. வழக்கமாக சிறிய கடன்கள் தேவைப்படுவதால் அதிக எண்ணிக்கையிலான மக்கள் உத்தியோகபூர்வ கடன் சுற்றுச்சூழல் அமைப்பிலிருந்து உருவாகிறார்கள். இருப்பினும், கிரெடிட் கார்டுகளைப் போலவே, உங்கள் தேவையைப் பொறுத்து சிறிய தனிநபர் கடன் தொகையையும் பெறலாம். பல நிறுவனங்கள் பாவின்ஸ் போன்ற தனிப்பட்ட கடன்களை வழங்குகின்றன, சில ஆயிரம் ரூபாயிலிருந்து தொடங்கும் கடன்கள். மேலும் என்னவென்றால், இதற்கு முன் கடன் வாங்காத மற்றும் அதிகாரப்பூர்வ கடன் மதிப்பெண் அல்லது வரலாறு இல்லாத நபர்களுக்கும் தனிப்பட்ட கடன்கள் வழங்கப்படுகின்றன.

நிலையான வட்டி விகிதம்

நீங்கள் மற்ற வகையான பாதுகாப்பான கடன்களை எடுக்கும்போது, ​​தற்போதைய சந்தை போக்குகளுக்கு ஏற்ப வட்டி விகிதம் மாறக்கூடும். இதையொட்டி, இது ஈ.எம்.ஐ தொகையை பாதிக்கிறது மற்றும் கடன் வாங்குபவருக்கு அவர்களின் நிதிகளை நிர்வகிப்பதில் நிலைத்தன்மையின் உணர்வை இழக்கிறது. தனிப்பட்ட கடனுடன், இருப்பினும், நீங்கள் EMI தொகையில் ஏற்ற இறக்கங்களைப் பற்றி கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. பொதுவாக, தனிநபர் கடன்கள் வட்டி விகிதத்தில் கிடைக்கின்றன. இந்த வழியில், ஒவ்வொரு மாதமும் செலுத்த வேண்டிய தவணைகள், உங்கள் கடன் காலம் முழுவதும் ஒரே மாதிரியாக இருக்கும், அவை சிறந்த நிதி திட்டமிடல் செய்கின்றன.

இணை தேவையில்லை

கடன்களை வழங்கும் பெரும்பாலான வங்கிகள் கடனளிப்பவர்களுக்கு கடன் பெற இணை, பத்திரங்கள் அல்லது சில வகையான சொத்துக்களை முன்வைக்க வேண்டும். இருப்பினும், தனிநபர் கடன்கள் பாதுகாப்பற்ற கடனின் ஒரு வடிவம் என்பதால், கடன் வாங்குபவர்கள் எந்தவொரு இணை வைப்புத்தொகையும் செய்ய வேண்டியதில்லை. சரியான நேரத்தில் ஈ.எம்.ஐ.களை செலுத்தாதது மற்றும் பாதுகாப்பற்ற தனிநபர் கடன்களைத் திருப்பிச் செலுத்துவதன் விளைவுகள் கடுமையானவை என்றாலும், அவை உங்களுக்கு மதிப்புமிக்க சொத்தை இழப்பதை உள்ளடக்குவதில்லை. தனிப்பட்ட கடன்களுக்கு வட்டி விகிதங்கள் அதிகமாக இருப்பதற்கு இதுவே முக்கிய காரணம், ஏனெனில் கடன் வழங்குபவர் பிணையின்றி கடனை வழங்கும்போது அதிக ஆபத்தை ஏற்படுத்துகிறார்.

விரைவான விநியோகம்

கடனுக்கு விண்ணப்பிக்கும் செயல்முறை நீண்ட, சிக்கலான மற்றும் அதிகாரத்துவமாக இருப்பதால் இழிவானது. பெரும்பாலான வங்கிகளுக்கு நீண்ட கால ஆவணங்கள் தேவைப்படுகின்றன மற்றும் கடுமையான சரிபார்ப்பு செயல்முறையைத் தொடங்குகின்றன. பாதுகாக்கப்பட்ட கடன்களுக்கு இது உண்மையாக இருக்கலாம், ஆனால் தனிப்பட்ட கடன்களில் இது அப்படி இல்லை. கொடுக்கப்பட்ட தகுதி அளவுகோல்களின்படி நீங்கள் கடனுக்கு தகுதி பெற்றால், வழக்கமாக ஒப்புதல் மற்றும் தள்ளுபடிகள் விரைவாக கிடைக்கும். பீவின்ஸைப் போன்ற பல புதிய-பழைய கடன் வழங்குநர்களும் உடனடி தனிப்பட்ட கடன்களை வழங்குகிறார்கள், அவை உடனடி ஒப்புதல் அளிக்கின்றன மற்றும் குறைந்தபட்ச ஆவணங்களுடன் கடன் தொகையை விரைவாக வழங்குவதை உறுதி செய்கின்றன.

நெகிழ்வான பதவிக்காலம்

தனிநபர் கடனின் கடன் காலம் குறுகியதாகவோ அல்லது கடன் வாங்குபவர் விரும்பும் வரை இருக்கும். தனிநபர் கடன்களை வழங்கும் பெரும்பாலான கடன் வழங்குநர்கள் கடன் காலவரையறை விருப்பத்தை வழங்குகிறார்கள், இது கடன் வாங்குபவரின் நிதி திட்டத்திற்கு ஏற்ப உள்ளது. இதன் பொருள் நீங்கள் ஒரு சில மாதங்களுக்கு குறுகிய கால கடனை எடுக்கலாம், மேலும் சில ஆண்டுகளில் திருப்பிச் செலுத்தக்கூடிய நீண்ட கால கடனுக்கும் விண்ணப்பிக்கலாம். இது உங்கள் நெகிழ்வுத்தன்மையை அதிகரிக்கிறது மற்றும் ஈ.எம்.ஐ தொகையை கடன் காலத்துடன் சரியான முறையில் சமப்படுத்த உதவுகிறது. உங்கள் மொத்த மாத வருமானத்தில் EMI தொகை 40-50% ஐ விட அதிகமாக இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

இவை தனிப்பட்ட கடன்களின் சிறந்த நன்மைகள், ஆனால் வேறு பல நன்மைகளும் உள்ளன. நாள் முடிவில், நீங்கள் கடன் தொகையை கவனமாக தேர்வு செய்ய வேண்டும், மிகவும் பொருத்தமானதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

சிறந்த நிதி முடிவுகளை எடுக்க EMI திட்டம், மற்றும் கடன் காலத்தை EMI தொகையுடன் சமப்படுத்தவும். கவனமாகவும் ஒழுக்கத்துடனும் பயன்படுத்தினால், தனிநபர் கடன்கள் இன்று சந்தையில் கிடைக்கும் மிகவும் ஆற்றல்மிக்க மற்றும் பயனுள்ள கடன் கருவிகளில் ஒன்றாகும். எந்தவொரு கடனையும் எடுப்பதற்கு முன்பு கடன் ஒப்பந்தத்தின் விதிமுறைகளையும் நிபந்தனைகளையும் கவனமாகப் படித்திருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *