மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 10 இன் உள்நுழைவுத் திரையை முன்னெப்போதையும் விட அதிக தெளிவுபடுத்தும் படங்களை பின்னணியில் காண்பிப்பதன் மூலம், நிறுவனத்தின் பிங் தேடுபொறியைப் போலவே உருவாக்கியுள்ளது.

“விண்டோஸ் ஸ்பாட்லைட்” இன் ஒரு பகுதியாக இந்த அம்சம் தானாகவே இயக்கப்படுகிறது, இது “பரிந்துரைகளுடன்” ஒரு விளம்பரத்தைக் காண்பிக்க முடியும், ஆனால் வழக்கமாக உங்கள் உள்நுழைவுத் திரையில் ஒரு படம் மூலம் சுழலும்.

படங்கள் உங்கள் டெஸ்க்டாப் பின்னணியில் வால்பேப்பராகப் பயன்படுத்த போதுமான தரம் வாய்ந்தவை, மேலும் அவற்றை சமீபத்தில் உங்கள் சேகரிப்பில் சேர்ப்பது மதிப்புள்ளதாக நீங்கள் பார்த்திருந்தால், படங்கள் செய்யும் நல்ல வாய்ப்பு உள்ளது. இன்னும் இயந்திரத்தில் சேமிக்கப்படுகிறது

இருப்பினும், தற்காலிக சேமிப்பு பூட்டு திரை படத்தை அணுக எளிதானது அல்ல. மற்ற தடைகளில், அவை விண்டோஸ் 10 பயனர் கோப்பில் தேவையற்ற இடத்திற்கு சேமிக்கப்படுகின்றன …

குறுக்குவழி: பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தவும்

ஆரம்பத்தில், இந்த கட்டுரை விண்டோஸ் ஸ்பாட்லைட் படங்களை எங்கு கண்டுபிடிப்பது, தொகுப்புகளை மறுபெயரிடுவது மற்றும் உள்ளூர் பெறுவது ஆகியவற்றை விவரிக்கிறது.

இது இன்னும் சரியான அணுகுமுறையாக இருக்கும்போது, ​​டைனமிக் தீம் எனப்படும் விண்டோஸ் ஸ்டோர் பயன்பாடு பிங் மற்றும் விண்டோஸ் ஸ்பாட்லைட்டில் இருந்து தானாகவே உலாவவும், சேமிக்கவும் மற்றும் சுழற்றவும் உங்களை அனுமதிக்கிறது என்று டெக்ஸ்பாட் ரீடர் கேப்டன் ஃபைவ் எங்களுக்குத் தெரிவித்துள்ளார்.

நாங்கள் அதை முயற்சித்தோம், இது சிறப்பாக செயல்படுகிறது, உள்ளூர் கோப்புறையில் ஒவ்வொரு நாளும் ஒரு புதிய புகைப்படத்தை சேமிக்க அனுமதிப்பது போன்ற சில மேம்பட்ட விருப்பங்களுடன், எந்த படத்தைப் பயன்படுத்த வேண்டும் என்பதைத் தேர்வுசெய்க. (வால்பேப்பர் அல்லது பூட்டுத் திரை அல்லது இரண்டும்) மற்றும் உங்கள் கணினியுடன் ஒத்திசைக்கவும்.

நேர்மையாக, அதற்கு பதிலாக நீங்கள் அதைப் பயன்படுத்தும்போது எல்லா சிக்கல்களையும் ஏன் சந்திக்க வேண்டும்? ஸ்பாட்பைட் என்பது மற்றொரு விண்டோஸ் ஸ்டோர் பயன்பாடாகும் (யாருக்குத் தெரியும், இது பயனுள்ள ஒன்றைக் கொண்டுள்ளது) இது ஸ்பாட்லைட் வால்பேப்பரை இல்லாமல் பதிவிறக்க அனுமதிக்கும்.

நீங்கள் அங்கு இருக்கும்போது, ​​கோப்பு நீட்டிப்புகள் அல்லது சிறு மாதிரிக்காட்சிகள் இல்லாத கோப்புகளின் தொகுப்பைக் காண்பீர்கள், எனவே இது குறைந்த வால்பேப்பர் மதிப்பைக் கொண்ட படக் கோப்பு என்பதை நீங்கள் சொல்ல முடியாது, உண்மையில் அவற்றில் பல. என்பது தீர்மானம். பயன்பாட்டு சின்னங்கள் போன்ற டெஸ்க்டாப் பின்னணிகளுக்கு போதுமான படங்கள் இல்லை.

பெரிய கோப்புகளைக் கண்டுபிடிக்க கோப்புகளை வரிசைப்படுத்துவது உயர் தெளிவுத்திறன் கொண்ட படங்களைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கான ஒரு சுலபமான வழியாகும், மேலும் நீங்கள் அவற்றை மறுபெயரிடலாம். வேறு எந்தப் படத்தையும் போலவே அதைத் தொடங்க இறுதியில் Jpg வடிவம்.

இருப்பினும், எல்லா கோப்புகளையும் ஒரு புதிய கோப்பகத்திற்கு நகலெடுத்தால் கோப்புகளை தொகுத்தல் மற்றும் மறுபெயரிடும் செயல்முறை எளிதாக இருக்கும், அங்கு நீங்கள் ஒவ்வொருவருக்கும் ஒரே நேரத்தில் நீட்டிப்பை கட்டளை வரியில் பயன்படுத்தலாம், இது பின்னணி படம். முன்னோட்டத்திலிருந்து தெளிவுபடுத்தும்.

கூடுதல் சுவாரஸ்யமான படங்கள் மற்றும் விளம்பரங்கள் முடக்கப்பட்டுள்ளன …

எல்லா விண்டோஸ் ஸ்பாட்லைட் படங்களும் உங்கள் உள்ளூர் இயக்ககத்தில் இருக்காது. ஆனால் இம்குர் மற்றும் ஒன்ட்ரைவ் ஆகியவற்றில் இந்த தொகுப்புகளில் பதிவிறக்க இன்னும் நூற்றுக்கணக்கானவை உள்ளன. ஸ்பாட்லைட் வால்பேப்பர்களைப் பதிவிறக்குவதற்கான வரைகலை பயனர் இடைமுகத்தை வழங்கும் “ஸ்பாட் பிரைட்” என்ற பயன்பாடும் உள்ளது.

ஸ்பாட்லைட் விளம்பரங்களை முடக்க, எடுத்துக்காட்டாக, நீங்கள் விண்டோஸ் 10 இல் உள்நுழையும்போது மட்டுமே சிறந்த வால்பேப்பர்களைப் பெற முடியும்: தனிப்பயனாக்குதல் மெனுவைத் திறந்து, இடதுபுறத்தில் உள்ள “பூட்டுத் திரை” அமைப்பைக் கிளிக் செய்து, “ஸ்பாட்லைட்” ஐ மாற்றவும். கீழ்தோன்றும் மெனுவில் லைட் விண்டோஸ் “முதல்” படம் “அல்லது” ஸ்லைடுஷோ “.

பின்னர் கீழே உருட்டி மூடு. “உங்கள் பூட்டுத் திரையில் விண்டோஸ் மற்றும் கோர்டானாவிலிருந்து வேடிக்கையான உண்மைகள், உதவிக்குறிப்புகள் மற்றும் பலவற்றைப் பெறுங்கள்.”

ஸ்பாட்லைட் அம்சத்துடன் விண்டோஸ் 10 இயல்புநிலைகள் இயக்கப்பட்டிருந்தால், உங்கள் பூட்டுத் திரை அழகான படங்களைக் காண்பிக்கும், மரியாதை Microsoft.ome இந்த உயர்தர புகைப்படங்களில் சில இயற்கையானவை, மற்றவை.

புகைப்படங்கள் ஒரு நாளைக்கு பல முறை சுழற்றப்படுகின்றன, ஆனால் நீங்கள் விரும்பும் ஒரு படத்தைப் பார்த்து, உங்கள் மடிக்கணினியில் ஒரு நகலை வைக்க விரும்பினால் என்ன செய்வது?

விண்டோஸ் 10 இல் உள்ள விண்டோஸ் பூட்டு திரை படங்களை மறைக்கப்பட்ட கோப்பகத்தில் வைக்கிறது. ஆனால் கொஞ்சம் தோண்டினால், அதை உங்கள் டெஸ்க்டாப் வால்பேப்பராகக் கண்டுபிடித்து, சேமித்து பயன்படுத்தலாம்.

ஸ்பாட்லைட் அம்சத்துடன் விண்டோஸ் 10 இயல்புநிலைகள் இயக்கப்பட்டிருந்தால், உங்கள் பூட்டுத் திரை அழகான படங்களைக் காண்பிக்கும், மரியாதை Microsoft.ome இந்த உயர்தர புகைப்படங்களில் சில இயற்கையானவை, மற்றவை.

புகைப்படங்கள் ஒரு நாளைக்கு பல முறை சுழற்றப்படுகின்றன, ஆனால் நீங்கள் விரும்பும் ஒரு படத்தைப் பார்த்து, உங்கள் மடிக்கணினியில் ஒரு நகலை வைக்க விரும்பினால் என்ன செய்வது?

விண்டோஸ் 10 இல் உள்ள விண்டோஸ் பூட்டு திரை படங்களை மறைக்கப்பட்ட கோப்பகத்தில் வைக்கிறது. ஆனால் கொஞ்சம் தோண்டினால், அதை உங்கள் டெஸ்க்டாப் வால்பேப்பராகக் கண்டுபிடித்து, சேமித்து பயன்படுத்தலாம்.

அர்த்தமற்ற மற்றும் நீட்டிப்புகளைக் காட்டாத கோப்புப் பெயர்களின் எண்ணிக்கையை நீங்கள் காண்பீர்கள்.

எந்த படங்கள் அழகானவை மற்றும் சின்னங்கள் என்று சொல்ல நல்ல வழி இல்லை. ஆனால் நீங்கள் ஒரு பெரிய கோப்பு அளவுடன் உருப்படியைக் கிளிக் செய்ய வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *