நகரும் போது இசையைக் கேட்க விரும்பும் பெரும்பாலான மக்கள் இப்போது தங்கள் தொலைபேசிகளில் இசையைக் கேட்கிறார்கள். யாரோ ஒரு முழுமையான போர்ட்டபிள் மியூசிக் பிளேயரை சொந்தமாக்க விரும்புவதற்கு இன்னும் பல காரணங்கள் உள்ளன.

இருப்பினும், வாங்குவதற்கு ஒன்றைக் கண்டுபிடிப்பது பல பிராண்டுகள் மற்றும் மாடல்களுடன் மிகவும் சிக்கலானதாகிவிட்டது, அவற்றில் பெரும்பாலானவை ஒருவருக்கொருவர் அல்லது ஐபாட்கள் போன்ற பிரபலமான வீரர்களிடமிருந்து குளோனிங் செய்கின்றன.

சில சந்தர்ப்பங்களில், ஒரே நிறுவனத்தால் உருவாக்கப்பட்ட இரண்டு வெவ்வேறு சாதனங்களுக்கான ஒப்பீட்டு ஷாப்பிங்கை நீங்கள் மூட முடியும், மேலும் வெவ்வேறு பிராண்டுகளுடன் ஒரே கண்ணாடியைக் கொண்டிருக்கலாம்.

மாதிரிகள் $ 1 முதல் $ 3,000 வரை இருக்கும், மேலும் அவை அம்சத் தொகுப்பில் பெரிதும் வேறுபடுகின்றன. ஏற்கனவே ஒரு முக்கிய சந்தை இருப்பதால், குறிப்பாக எம்பி 3 பிளேயர்களின் உலகம் மிகவும் மாறுபட்ட வாங்குபவர்களை குறிவைக்கும் வெவ்வேறு துணை மதிப்பெண்களாக உடைந்துள்ளது.

எம்பி 3 பிளேயர்கள் பெரும்பாலும் மலிவானவை மற்றும் நீடித்தவை

100 டாலருக்கும் குறைவான விலையுள்ள ஸ்மார்ட்போன்கள் உள்ளன என்பது உண்மைதான், ஆனால் உடல் செயல்பாடுகளுடன் உருவாக்கப்பட்ட வழக்கமான எம்பி 3 பிளேயர்கள் பெரும்பாலான பட்ஜெட் தொலைபேசிகளை விட பலவீனமானவை.

உங்கள் ஸ்மார்ட்போனை விட, குறிப்பாக உங்கள் முதன்மை சாதனத்தை விட மலிவான எம்பி 3 பிளேயர் உடைந்தால் (அல்லது தொலைந்து / திருடப்பட்டால்) இது ஒரு சிக்கல் குறைவு.

நீங்கள் நிறைய இசையைக் கேட்டால், உங்கள் ஸ்மார்ட்போனைக் கையாளுவதற்கு சிறிய போனஸ் இல்லை, திடீர் சேதத்தின் அபாயத்தைக் குறைத்து, காலப்போக்கில் அணியவும் கிழிக்கவும்.

இது சிறியது மற்றும் ஒளி

இசையைக் கேட்கும்போது நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதைப் பொறுத்து, ஒரு சிறிய எம்பி 3 பிளேயரின் அளவு / எடை சேமிப்பு குறிப்பிடத்தக்கதாக இருக்கும்.

ஸ்மார்ட்போன் பொதுவாக 5 அவுன்ஸ் எடையுள்ளதாக இருக்கும், அதே நேரத்தில் பல “ஸ்போர்ட்டியர்” எம்பி 3 பிளேயர்கள் 1 அவுன்ஸ் குறைவாக எடையும், இது உங்கள் நடைபயிற்சி, சைக்கிள் ஓட்டுதல் போன்றவற்றுக்கும் பொருந்தக்கூடிய ஒரு வித்தியாசம்.

ஸ்மார்ட்போன் சேமிப்பு இடத்தையும் பேட்டரியையும் சேமிக்கவும்

எல்லா நேரத்திலும் இசையைக் கேட்பது உங்கள் ஸ்மார்ட்போனின் பேட்டரி மற்றும் சேமிப்பிடத்தைப் பயன்படுத்துகிறது.

அர்ப்பணிக்கப்பட்ட எம்பி 3 பிளேயர்கள் ஒரு சாதாரண ஸ்மார்ட்போனை விட 30 முதல் 70 அல்லது 100+ மணிநேர பிளேலிஸ்ட்டைக் காட்டிலும் ஒரு ஒற்றை சார்ஜ் இசைக்கு அதிக பேட்டரி ஆயுளை வழங்க முடியும், அதனால்தான் புளூடூத் அதற்கு மிகக் குறைவாக இருக்கலாம். உங்கள் ஸ்மார்ட்போனில் ஆடியோவை இயக்க அந்த அம்சத்தைப் பயன்படுத்தினால், ஒரு பிரத்யேக வீரர்)

இதேபோல், பெரும்பாலான ஸ்மார்ட்போன்கள் ஒரு பெரிய FLAC நூலகத்தில் நிரப்பப்படலாம், மேலும் அவை அனைத்திலும் விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பிடம் இல்லை. உங்கள் இசையை விநியோகிக்க மேகக்கணி சேமிப்பிடத்தைப் பயன்படுத்துவது சிக்கல்களை மட்டுமே ஏற்படுத்தும். (பிணைய செயல்பாட்டிலிருந்து பேட்டரி வடிகட்டுகிறது, முதலில் பிணைய இணைப்பு தேவை, மொபைல் தரவு கட்டுப்பாடுகள் போன்றவை.

தொடுதிரைகளுக்கு பதிலாக வன்பொருள் பொத்தான்கள்

தொடு கட்டுப்பாடுகளை நீங்கள் மதிப்பிட்டால் இது போதும். வாகனம் ஓட்டும்போது / சைக்கிள் ஓட்டும்போது / வாகனம் ஓட்டும்போது பொத்தானைப் பார்க்காமல் பயன்படுத்த எளிதானது.

வியர்வை கைகளில் அல்லது ஈரமான சூழலில் பயன்படுத்தும்போது வன்பொருள் கட்டுப்பாடுகள் செயல்படலாம். (ஒரு பனிக்கட்டி புயலின் போது திண்ணை போன்றவை), தொடுதிரை பெரும்பாலும் இதுபோன்ற சூழ்நிலைகளில் பதிலளிக்காது.

அடிப்படை எம்பி 3 பிளேயருக்கான எங்கள் ஷாப்பிங் அளவுருக்கள்

தெளிவுக்கு, இது வாங்கும் வழிகாட்டியாகவோ அல்லது முழு மதிப்பாய்வாகவோ அல்ல. ஆனால் மாடல்களை ஒப்பிட்டு பல மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு, 2018 எம்பி 3 பிளேயருக்கான எங்கள் அளவுருக்கள் மற்றும் எதிர்பார்ப்புகளைப் பகிர்வது வாங்கும் செயல்பாட்டில் உங்களுக்கு உதவக்கூடும் என்று நாங்கள் நினைக்கிறோம்.

எங்கள் டெஸ்க்டாப்புகளில் முதன்மையாக ATH-M50x ஹெட்ஃபோன்களைப் பயன்படுத்தி இசையைக் கேட்போம், கடந்த காலங்களில் ஐபாட் நானோ மற்றும் கிளாசிக் மற்றும் ஸ்மார்ட்போன்கள் போன்ற சிறிய மியூசிக் பிளேயர்களைப் பயன்படுத்தினோம்.

இதன் விலை $ 50 க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

பிரீமியம் பதிப்பில் செல்ல ஒரு இடம் உள்ளது. ஆனால் ஒரு ஸ்மார்ட்போனுக்கு $ 100 அல்லது அதற்கும் குறைவாக செலவாகும் என்பதால், ஒரு அசல் எம்பி 3 பிளேயருக்கு $ 50 அதிகமாக செலவழிப்பது நடைமுறைக்கு மாறானது என்று தோன்றுகிறது, ஏனெனில் இது ஒரு தொலைபேசியை விட அதிக அளவு பொருள் மற்றும் உற்பத்தியை உள்ளடக்கியது.

கச்சிதமான ஆனால் அதிகம் இல்லை

அதேபோல், அவர்களுக்கு குறைந்த வன்பொருள் தேவைப்படுவதால், எம்பி 3 பிளேயர் பெயர்வுத்திறனுக்கான ஸ்மார்ட்போனை விட கணிசமாக சிறியதாக இருக்க வேண்டும் என்று நாங்கள் நினைக்கிறோம், ஒருவேளை ஒரே நேரத்தில் ஒரே பையில். ஆனால் சாதனத்தை வைத்திருப்பது கடினம் என்று சிறியதாக இல்லை

முழு நாள் மற்றும் பகுதி பேட்டரி ஆயுள்

ஸ்மார்ட்போன் ஒரு முழு நாள் நீடிக்கும் என்பதால், எம்பி 3 பிளேயர் குறைந்தபட்சம் விளையாட வேண்டும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம் – முன்னுரிமை இன்னும், நீங்கள் 24 மணி நேரமும் இசையைக் கேட்டாலும் கூட. குறிப்பாக, இந்த விவரக்குறிப்பு குறைந்த-இறுதி மாதிரிகளில் கண்டுபிடிக்க எளிதானது. Over 50 க்கு மேல்

குறைந்தது 8 ஜிபி சேமிப்பு + விரிவாக்கம்

நீங்கள் FLAC கோப்புகளை மட்டுமே கேட்கிறீர்கள் அல்லது ஒரு பெரிய ஆடியோ நூலகத்தை வைத்திருக்கிறீர்கள் மற்றும் முழு விஷயத்தையும் எடுத்துச் செல்ல விரும்பினால், பிரத்தியேகமாக இயங்கும் தடங்களை மாற்ற விரும்பினால் 8GB போதுமானது, குறிப்பாக சேமிப்பகத்தை விரிவாக்கக்கூடிய மைக்ரோ SD கார்டை பிளேயர் ஆதரித்தால். தரவு 64 ஜிபி வரை இருக்கலாம்.

தொடுவதற்கு பதிலாக வன்பொருள் கட்டுப்படுத்தவும்

நாங்கள் அதை நம்ப முயற்சிக்கிறோம். ஆனால் உண்மையான உடல் பொத்தான்கள் இசையை கேட்க தனி சாதனங்கள் தேவைப்படுவதற்கு ஒரு முக்கிய காரணம், இது எங்கள் வாங்கும் முடிவில் ஒரு முக்கிய காரணியாக இருந்தது.

சில அலகுகளில் பொத்தான்கள் உள்ளன, ஆனால் சில பொத்தான்கள் காணாமல் போகலாம் என்பதை நினைவில் கொள்க – சில அலகுகள் தொகுதி பொத்தான்களைக் காணவில்லை.

குறைந்தபட்சம் மற்ற அம்சங்களைக் கவனியுங்கள்

MP 50 க்கும் குறைவான பல எம்பி 3 பிளேயர்கள் இழப்பற்ற கோப்பு வடிவங்களைக் கையாள முடியும், மேலும் ஒரு பிரத்யேக இசை சாதனத்தில் அது மதிப்புக்குரியதாகத் தெரிகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *