பிசி வாங்க நீங்கள் சந்தையில் இருந்தால், அடிப்படையில் மூன்று விருப்பங்கள் உள்ளன.

நீங்கள் கூறுகளை வாங்கலாம் மற்றும் உங்கள் சொந்த கணினியை உருவாக்கலாம். நீங்கள் ஒரு பெரிய சில்லறை விற்பனையாளரிடமிருந்து ஆஃப்-தி-ஷெல்ஃப் யூனிட்டை வாங்கலாம் அல்லது தனிப்பயன் பிசிஐ பில்டர் பில்டரைப் பார்வையிடலாம்.

நீங்கள் பிசி சமூகத்தில் சிறிது நேரம் இருந்திருந்தால், இதற்கு முன்பு புஜெட் முறையைப் பற்றி கேள்விப்பட்டிருப்பீர்கள்.

அவர்கள் பணிநிலையங்கள் மற்றும் கேமிங் கணினிகள் இரண்டிலும் நிபுணத்துவம் பெற்ற பிரீமியம் தனிப்பயன் கணினி உருவாக்குநர்கள். பொறியியல், உள்ளடக்க உருவாக்கம், 3 டி மாடலிங், எம்.எல் / ஏஐ, கேமிங், ஸ்ட்ரீமிங் மற்றும் பல போன்ற பணிகள் இதில் அடங்கும்.

வேலைக்கான சரியான கூறு தேர்வோடு பிரீமியம் அமைப்பைத் தேடும் வாடிக்கையாளர்களின் ஒப்பீட்டளவில் சிறிய இடத்திற்கு அவை சேவை செய்கின்றன.

வாடிக்கையாளர் தரம் மற்றும் வாடிக்கையாளர் சேவை குழுவை உருவாக்குவதற்கு அவர்கள் அதிக பணம் செலுத்த தயாராக உள்ளனர், இது முழு செயல்முறையிலும் அவர்களுக்கு வழிகாட்டும்.

கேமிங் பக்கத்தில் ஆரிஜின் பிசிக்கள் அல்லது டிஜிட்டல் புயல் மற்றும் பணிநிலையங்களில் வெலோசிட்டி மைக்ரோ போன்ற போட்டியாளர்கள் ஏராளமாக உள்ளனர், ஆனால் புகேட் கூறு தேர்வு மற்றும் பணிச்சுமை நிபுணத்துவத்தில் கவனம் செலுத்துவதன் மூலம் தனது போட்டியாளர்களிடமிருந்து தன்னை வேறுபடுத்திக் கொள்ள முயன்றார்.

கணினிகளை உருவாக்குவதற்கும் விற்பனை செய்வதற்கும் கூடுதலாக, கொடுக்கப்பட்ட பணிச்சுமைக்கான சிறந்த வன்பொருளைக் கண்டுபிடிக்க பேஜெட் சில ஆராய்ச்சி செய்கிறார்.

சில Z370 மதர்போர்டுகள் கேமிங்கிற்கு சிறந்தது, மற்றவர்கள் இயந்திர கற்றலுக்கு சிறந்தது.

அடோப் பிரீமியரில் எந்த CPU கள் மிகவும் திறமையாக செயல்படுகின்றன என்பதை அவர்கள் கருத்தில் கொள்வார்கள், மற்றவர்கள் குறைந்த செலவில் ஆட்டோகேடில் சிறப்பாக செயல்படுவார்கள்.

பணிநிலைய வகை ஏற்றுதல் பார்வையில் கேமிங் மற்றும் பொது செயல்திறன் குறித்த எங்கள் பார்வையை பூர்த்தி செய்வதற்காக டெக்ஸ்பாட்டில் சில லேப்ஸ் வலைப்பதிவு உள்ளடக்கத்தை வெளியிட்டுள்ளோம்.

புஜெட்டின் கணினிகளில் ஒன்றை நாங்கள் கடைசியாக மதிப்பாய்வு செய்தோம் 2010 இல், ஆனால் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்திலிருந்து நாங்கள் தொடர்பு கொண்டுள்ளோம். அவர் கட்டிய புதிய பிசிக்களைத் தேர்ந்தெடுத்து சோதிக்கும் யோசனையை அவர் எங்களுக்குக் கொடுத்தார். செயல்முறை என்பது அவர்களின் வாடிக்கையாளர்களில் ஒருவர் செய்யும்

வன்பொருளை ஆய்வு செய்வதற்குப் பதிலாக, இது எங்களுக்கு பெரிய ஆச்சரியமாக இருக்காது, சராசரி வாடிக்கையாளரின் ஒரு பகுதியை நாங்கள் வகிக்கிறோம், தேவைக்கேற்ப கேள்விகளைக் கேட்கிறோம் மற்றும் விநியோகத்துடன் ஒத்துப்போகும் போக்குகளைக் கேட்கிறோம். எங்கள் வீட்டு வாசலில் வரும் இறுதி தயாரிப்பு.

இந்த விற்பனைக்கு முந்தைய விவாதங்களில், கேட் அமைப்புகளை பணிப்பாய்வு தரமாக கட்டமைப்பது மிகவும் எளிதானது என்று அவர் எங்களிடம் கூறினார். மறுபுறம், உள்ளடக்க உருவாக்கம் அமைப்புகள் மிகவும் கடினமாக இருக்கும், ஏனெனில் கேமரா, தீர்மானம், கோடெக் போன்றவற்றைப் பொறுத்து பணிப்பாய்வு மாறுபடும்.

புஜெட் அவர்கள் தங்கள் பணிச்சுமை மற்றும் தொடர்புடைய அமைப்புகளை CPU- இன்டென்சிவிலிருந்து ஜி.பீ.

பேஜெட்டின் முக்கிய வாடிக்கையாளர்கள் இன்று AI / ML இல் பணிபுரியும் சில பெரிய வாடிக்கையாளர்களுடன் உள்ளடக்க உருவாக்கும் இடத்தில் இருக்கிறார்கள் என்பதை நாங்கள் அறிந்தோம்.

உங்களிடம் ஒரு குறிப்பிட்ட பணிச்சுமை இருந்தால், உங்களுக்கு என்ன வகை அமைப்பு தேவை என்று தெரிந்தால், எட்டு சேஸ் வகைகளில் ஒன்றை அடிப்படையாகக் கொண்டு உங்கள் தனிப்பயன் உருவாக்கத்தைத் தொடங்கலாம் அல்லது அந்த கூறுகளுடன் முன் கட்டமைக்கப்பட்ட அமைப்பைத் தேர்வுசெய்யலாம். உங்களுக்குத் தேவையானதைச் செய்ய முடியும். உங்கள் பயன்பாட்டு வழக்குக்கு ஏற்றது

எங்கள் செயல்முறை ஜூலை 2018 இல் மீண்டும் தொடங்கியது, எனவே சில கூறுகள் நேற்று தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை என்பது போல் பார்த்தால், அவை இல்லாததால் தான். எனக்காக கட்டமைக்கப்பட்ட அமைப்பு “பகலில் உள்ளடக்கத்தை உருவாக்குங்கள், இரவில் விளையாட்டு”

அவர்களின் தளத்தின் மூலம் உலாவிய பிறகு என் மனதில் சில எண்ணங்கள் உள்ளன. ஆனால் அது எந்த வகையான உள்ளமைவைப் பெறும் என்று உறுதியாக தெரியவில்லை. வடிவமைப்பு செயல்முறையைத் தொடங்க, புஜெட் தனது விற்பனைக் குழுவின் உறுப்பினர்களுடன் பேச அழைப்பு விடுத்துள்ளார்.

எனது பயன்பாட்டு வழக்கின் படி கூறு தேர்வு செயல்முறை மூலம் முகவர் என்னைத் தொடர்ந்தார், மேலும் வெவ்வேறு சூழ்நிலைகளுக்கான சிறந்த கூறுகளைப் பற்றிய அறிவு அவருக்கு இருப்பதை உணர்ந்தார்.

இதற்கு முன்பு எண்ணற்ற அமைப்புகளை மதிப்பிட்டு உருவாக்கியுள்ளேன். ஆனால் அவர்கள் உட்கார்ந்து அவர்கள் எப்படி இருக்கிறார்கள் என்று பார்ப்பது நல்லது. நாங்கள் பேஜட் ஆதியாகமம் 1 மாதிரியைப் பயன்படுத்தினோம், இதுதான் நாங்கள் ஒன்றாகக் கட்டிய அமைப்பு.

சில மாதங்களுக்கு முன்பு இந்த அமைப்பு விலையில் ஒத்திருந்தது, இப்போது நீங்கள் காணலாம், ஆனால் ஃப்ராக்டல் வழக்கு வரையறுக்கப்பட்ட R6 க்கு மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

தனிப்பயன் பிசி பில்டரிடமிருந்து நீங்கள் எதிர்பார்ப்பது போல, அவை ஒவ்வொன்றும் முழுமையாக தனிப்பயனாக்கக்கூடியவை. அவர்கள் பரிந்துரைக்கும் சில அடிப்படை தளங்கள் உள்ளன. ஆனால் உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ப ஒவ்வொரு கூறுகளையும் மாற்றலாம்.

இறுதி கூறு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவுடன், புகேட் கட்டிட கட்டுமான பணிகளைத் தொடங்கினார். உங்கள் கணினியின் நிலையைப் பற்றி சொல்லும் பூட்டிக் பிசி பில்டர்களின் பல எடுத்துக்காட்டுகளை நாங்கள் கண்டோம். ஆனால் இங்கே சில விவரங்கள் உள்ளன.

வாடிக்கையாளர் பணிச்சுமையின் அடிப்படையில் அனைத்து புதிய கட்டடங்களையும் புஜெட் ஒப்பிட்டு, அவை எனது எதிர்பார்ப்புகளை பூர்த்தி செய்யும் என்பதை உறுதிசெய்கின்றன.

இந்த முடிவுகள் அனைத்தும் ஆன்லைனில் கிடைக்கின்றன மற்றும் எனது கணக்கில் இணைக்கப்பட்டுள்ளன, எனவே எதிர்காலத்தில் ஏதேனும் சரியாகத் தெரியவில்லை என்றால், நான் திரும்பிச் சென்று செயல்திறன் என்னவாக இருக்க வேண்டும் என்பதைப் பார்க்கலாம்.

புஜெட் கணினி மற்றும் உள்ளே ஒரு படத்தை எடுக்கிறது, கூறுகளின் வெப்பப் படம் மற்றும் பயாஸ் அமைப்பின் ஸ்கிரீன் ஷாட், இது எதிர்கால குறிப்பு அல்லது சரிசெய்தல் ஆகியவற்றிற்கு உங்கள் நன்மைக்காக செயல்படக்கூடும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *