உலகின் மிகப்பெரிய நிறுவனத்தின் தலைவராக, இந்த உயர் அதிகாரிகள் நமது அன்றாட வாழ்க்கையை பாதிக்கக்கூடிய முடிவுகளை எடுக்கிறார்கள். ஆனால் அதிகார பதவிகளில் உள்ள அழுக்கு பணக்காரர்களைப் பற்றி நமக்கு எவ்வளவு தெரியும்?

அவரது தொழில், ஆளுமை மற்றும் பயாஸ் ஆகியவற்றை ஆராய்ந்தோம், நிறைய யூகங்களைச் செய்தோம். இப்போது சங்கி பெசோஸ் முதல் கிரேஸி மெக்பீ வரை, சில உயர் தொழில்நுட்ப தலைமை நிர்வாக அதிகாரிகளைப் பார்ப்போம்.

பெயர்: ஜெஃப் பெசோஸ்

இணையத்தில் புத்தகங்களை விற்பனை செய்வது நவீன வரலாற்றில் பணக்காரர் என்று யார் நினைத்தார்கள்? ஜெஃப் பெசோஸ் யார்? அமேசான் நிறுவனர் தன்னை ஒரு சாதாரண வாழ்க்கை முறை என்று சித்தரிக்க விரும்பினார்.

வழக்கமான ஜோஸைப் போலவே, அவர் 290,000 ஏக்கர் வைத்திருக்கிறார் மற்றும் ஒரு பெரிய தேசிய செய்தித்தாள், விண்வெளி பயண நிறுவனம் மற்றும் 1 டிரில்லியன் டாலர் நிறுவனத்தை வைத்திருக்கிறார்.

அமேசான் ஊழியர்களை எவ்வாறு நடத்துகிறது என்பதற்கு மோசமான ராப் உள்ளது. ஆனால் நிறுவனத்தின் சின்னத்தை மறந்துவிடாதீர்கள்: “கடினமாக உழைக்கவும், மகிழ்ச்சியாகவும், வரலாற்றை உருவாக்கவும்.” முதலில் பெசோஸ் “கடினமாக உழைக்க” விரும்பினார், ஆனால் அது மன உறுதியை மோசமாக்கும் என்று உணர்ந்தார் – முடிந்தால்.

இரக்கமற்ற கோடீஸ்வரர் லெக்ஸ் லுத்தரில் காணப்படும் வெடிக்கும் தன்மைக்காகவும் அவர் அறியப்படுகிறார், அவர் விரட்டும் விஷத்தைத் தாங்காதபோது அவரது ஆர்வலர்கள் அவரை அடிக்கடி அடித்துக்கொள்வார்கள்.

அமேசான் என்றென்றும் நிலைக்காது என்று பெசோஸ் சமீபத்தில் வெளிப்படுத்தினார், பெரிய நிறுவனங்களுக்கு 30-க்கும் மேற்பட்ட ஆண்டுகள் ஆயுட்காலம் உள்ளது, நூறு ஆண்டுகளுக்கு மேல் இல்லை என்று எச்சரிக்கிறது.

மனிதகுலம் நீண்ட காலம் நீடிக்க முடியுமா என்பது பற்றி ஒரு விவாதம் உள்ளது, அதனால்தான் அவர் ப்ளூ ஆரிஜினைத் தொடங்கினார், எனவே அவர் ரோபோக்களின் இராணுவத்துடன் நட்சத்திரங்களை நோக்கி ஓட முடியும், அது எப்போதும் நீரில் மூழ்கும். நீர் / எரித்தல் / பட்டினி கிடக்கிறது

விருப்பங்கள்: அச்சு ஊடகம், ஆட்டோமேஷன், பணம், “வலுவான பணி நெறிமுறை”, கத்தி, ட்ரோன், விண்வெளி, பெஞ்ச் பிரஸ் மற்றும் 10 ரெப் பிரஸ் @ 300Ibs – நல்ல வடிவத்துடன்.

விருப்பு வெறுப்புகள்: டொனால்ட் டிரம்ப், கார்ப்பரேட் வரி, தொழிற்சங்கங்கள், நடக்கும் பணியிட விபத்துக்கள், முடி மாற்று அறுவை சிகிச்சை, நன்றியற்ற ஸ்ட்ரைக்கர், சவுத் பார்க்.

பெயர்: எலோன் கஸ்தூரி

பெசோஸ் ஜேம்ஸ் பாண்டின் வில்லன் என்றால், மஸ்க் தானே 007, டெஸ்லா மாஸ்டர் அமைதியாகவும், நிச்சயதார்த்தமாகவும் இருக்கிறார், மனிதகுலத்தை தன்னிடமிருந்து காப்பாற்ற தன்னால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்கிறார். அவர் ட்விட்டரின் பெரிய ரசிகர், இது அவருக்கு பல சிக்கல்களை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

“ஃபண்டிங் செக்யூர்” என்று இடுகையிடுவதால் அவருக்கு million 40 மில்லியன் செலவாகும், டெஸ்லா மற்றும் இயக்குநர்கள் குழுவின் தலைவர் பதவிக்கு அவருக்கு செலவாகும். குறைந்த பட்சம் அவர் யாரையும் குற்றம் சாட்டுவது போல எதையும் ட்வீட் செய்யவில்லை. ஒரு பெடோஃபைல்

மஸ்க் தனது 120 மணி நேர வேலை வாரத்தைப் பற்றி அடிக்கடி பேசுகிறார், ஒரு முறை தூக்கம் ஒரு விருப்பமல்ல என்று கூறப்பட்டது, இது டெஸ்லா ஆர்டர்களை கஸ்தூரி மூலம் எடுத்த வாடிக்கையாளர்களிடம் மட்டுமே ஏன் மதிப்பாய்வு பெற்றது என்று கேட்பதன் மூலம் அவர் ஏன் இவ்வளவு மோசமாக இருந்தார் என்பதை விளக்க முடியும். அதன்பிறகு அவர் கொஞ்சம் முரட்டுத்தனமாக இருந்தார்.

அவர்கள் “சீற்றம்” உடையவர்கள் என்று சுட்டிக்காட்டப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது, இவை அனைத்தும் நீங்கள் தொழிற்சாலை தரையில் இரவில் ஐந்து மணி நேரம் தூங்கும்போது விரக்தியடைவதைக் குறிக்கிறது.

டெஸ்லா நிச்சயமாக அரசாங்க நிறுவனங்களின் பெரிய ரசிகர் அல்ல, இது எஃப்.பி.ஐ, டி.ஜே.ஜே மற்றும் எஸ்.இ.சி (மஸ்க்கை மதிக்கவில்லை) சுட்டிக்காட்டியுள்ளது – அதனால்தான் அவர் செவ்வாய் கிரகத்திற்கு செல்ல மிகவும் ஆர்வமாக இருக்கிறார். அவரது ட்வீட்டை அங்கு பின்பற்ற முயற்சிக்கவும்

47 வயதான மஸ்க் 30 வயதான இசைக்கலைஞர் கிரிம்ஸுடன் டேட்டிங் செய்கிறார், இது அவரை உலகின் சிறந்த தலைமை நிர்வாக அதிகாரிகளில் ஒருவராக ஆக்குகிறது.

ரோகனுடன் மோதியவர் கொழுப்பு பிளண்ட். இந்த பட்டியலில் உள்ள மற்றவர்களை கற்பனை செய்வது கடினம் – ஜான் மெக்காஃபி என்பவரிடமிருந்து வேறுபட்டது.

போட்காஸ்ட் பிறந்த மாநிலத்தில் இது சட்டப்பூர்வ பொருள்களை சுவாசிப்பதாகத் தெரியவில்லை என்றாலும், இது நாசா விசாரணைக்கு சுற்றுச்சூழல் நட்பு காற்று மற்றும் கோகோயினுக்கு எதிராக ஸ்பேஸ்எக்ஸ் மஸ்க்கை எச்சரித்தது.

‘கன்சர்வேடிவ்’ என்பது தொழில்நுட்ப உலகில் ஒரு அழுக்கான சொல் என்றால், பீட்டர் தியேல் ஒரு குழப்பம். ஹிலாரி கிளிண்டனின் பிரச்சாரத்தில் ஒட்டுமொத்த தொழிலுக்கும் சுமார் million 8 மில்லியன் வழங்கப்படுகிறது, அவர் டிரம்பிற்கு 25 1.25 மில்லியன் நன்கொடை அளிக்கிறார்.

அவர் இழிவானவர். ஆனால் எப்போதும் தியேலுடன், அவருக்கு ஒரு கடைசி சிரிப்பு வந்தது, இது பாபின் தி சிம்ப்சன்ஸ் பாத்திரம் தேர்தலில் வென்றது போல் தோன்றியிருக்கும்.

தியேலைப் பற்றி பல விஷயங்கள் எழுதப்பட்டுள்ளன, அவை இப்போது உண்மை இல்லை என்று நமக்குத் தெரியும். உதாரணமாக, அவர் என்றென்றும் வாழ தனது சொந்த இரத்தமாற்றத்திற்காக ஒரு குழந்தையின் இரத்தத்தை அறுவடை செய்வதில்லை.

தியேலைப் பற்றிய பிற பொய்யான கதைகள், அவர் தினமும் காலையில் ஒரு பேய் கண்ணாடி வழியாக நம் பரிமாணங்களுக்குள் எப்படிச் செல்கிறார் என்பது அடங்கும். அவர் மரணத்தின் ஆஸ்டெக் கடவுளான மக்தலானகட்லியின் அவதாரம். அவர் சிறிய பூச்சிகளை பிளாஸ்டிக் பாட்டில்களில் போட்டு கடலில் வீசினார் “அவற்றை ஒரு சாகசமாக மாற்றுவதற்காக”.

தியேல் தனது நிறுவனத்தின் தரவு சுரங்க நிறுவனமான பழந்திரின் தலைவராகவும் உள்ளார். ஆனால் இது ஒருபோதும் நிரூபிக்கப்படவில்லை பிரபல வாடிக்கையாளர்களில் லார்ட் வோல்ட்மார்ட், டார்த் வேடர் மற்றும் சாத்தான் ஆகியோர் அடங்குவர்.

தில் பற்றி உங்களுக்கு என்ன வேண்டும் என்று சொல்லுங்கள், ஆனால் மனிதன் மேலே செல்கிறான். அவர் பேபால் உடன் இணைந்து நிறுவினார், இது இறுதியில் ஒரு பெரிய நிறுவனமாக மாறியது.

குழந்தைகள், உணவு மற்றும் பிற விடுமுறை தயாரிப்பாளர்களின் படங்களை பார்க்க எல்லோரும் எவ்வளவு விரும்புகிறார்கள் என்பதையும் தியேல் அறிவார், எனவே அவர் பேஸ்புக்கின் முதல் வெளி முதலீட்டாளராக மாற முடிவு செய்தார், மேலும் காக்கர் கண்டுபிடித்தது போல், நீங்கள் அவரை தொந்தரவு செய்ய விரும்ப மாட்டீர்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *