ஒரு தசாப்தத்திற்குள் ஒரு சாதனம் வழக்கற்றுப் போய்விட்டால், முதலில் பரவலாக விநியோகிக்கப்படாமலும், உற்பத்தியாளரால் ஆதரிக்கப்படாமலும் இருந்தால், பழைய வன்பொருளுக்காக ஆன்லைனில் இயக்கிகளைத் தேடுவது சாத்தியமில்லை.

இதனால்தான் ரோஸ்வில் பிராண்டட் பிசிஐ வயர்லெஸ் நெட்வொர்க் அடாப்டருக்கு, அசல் நிறுவல் வட்டு அல்லது மரபு நிறுவி இல்லாமல் விண்டோஸ் 10 இல் மட்டுமே நிறுவப்பட்டுள்ளோம்.

விண்டோஸ் விஸ்டா / 7 மற்றும் இயக்க முறைமையின் புதிய பதிப்புகள் தானாக அங்கீகரிக்கப்படாததிலிருந்து மென்பொருள் புதுப்பிப்புகள் எதுவும் இல்லை என்றாலும், “ரலிங்க் ஆர்டி 61 டர்போ” சாதனம் 2009 இல் வாங்கப்பட்டது மற்றும் இன்னும் போதுமான அளவில் செயல்படுகிறது.

புதிய இயக்க முறைமையில் இணைய இணைப்பு இல்லாதது குறிப்பாக எரிச்சலூட்டும், ஏனெனில் நீங்கள் இயக்கிகளைப் பார்க்க ஆன்லைனில் செல்ல முடியாது.

வலையிலிருந்து நிறைய கோப்புகளுடன் கார்டை விண்டோஸ் 10 இல் நிறுவ முயற்சித்த பிறகு. (வேறொரு இடத்தைப் பதிவிறக்குங்கள்) மூன்றாம் தரப்பு சாதனங்களுக்கான இயக்கிகளை ஒரு விண்டோஸிலிருந்து இன்னொரு இடத்திற்கு ஏற்றுமதி செய்யலாம் என்பதை நாங்கள் கண்டறிந்தோம் – விண்டோஸ் நிகழ்வுகளின் பழைய பதிப்புகள் மற்றொரு இயக்ககத்தில் எங்களிடம் இருப்பதைக் காண ஒரு நல்ல செய்தி. வைஃபை கார்டு நிறுவப்பட்டு வேலை செய்யும் இடத்தில்

சாதனங்கள் / இயக்கிகளை பட்டியலிட்டு சேமிக்கவும்

இந்த பயன்பாடு அனைத்து சாதன இயக்கிகள் உட்பட சாளர பட்டியல் அமைப்பு தகவலைத் திறக்கும். (ஒவ்வொரு இடத்தையும் எளிதாகத் தேடுவதற்கான முழு இயக்கி பாதையுடன், பிற விவரங்களுடனும்) மற்றும் கோப்பு> ஏற்றுமதி (உண்மையான இயக்கி ஏற்றுமதி அல்ல) என்பதன் மூலம் இந்த தகவலை உரை கோப்பில் சேமிக்க முடியும்.

கட்டளை வரியில் இயக்கிகளின் பட்டியலை உருவாக்கவும்

கட்டளை வரியில் உள்ள வரிகளில் ஒன்றை உள்ளிட்டு இயக்கிகளின் பட்டியலை உருவாக்கலாம் (குறிப்புகள் பின்னர் சேர்க்கப்படவில்லை).

இந்த கட்டுரையில் உள்ள சில கட்டளைகளுக்கு நிர்வாகி சலுகைகள் தேவைப்படலாம், மேலும் கட்டளை வரியில் வலது கிளிக் செய்வதன் மூலம் திறக்க முடியும் cmd.exe> ​​நிர்வாகியாக இயக்கவும்.

இந்த கட்டளைகளில் ஏதேனும் ஒன்றை உள்ளிடும்போது இயக்கிகளின் பட்டியல் உருவாக்கப்பட வேண்டும், ஒவ்வொன்றும் வெவ்வேறு தகவல்களையும் வடிவமைப்பையும் காண்பிக்கும்.

அந்த வரிகளில் ஒன்றை நீங்கள் நகலெடுத்து, கட்டளை வரியில் சாளரத்தில் எங்கும் வலது கிளிக் செய்து உரையை ஒட்டலாம். அது வேலை செய்யவில்லை என்றால், கட்டளை வரியில் தலைப்பு பட்டியில் (மேல் விண்டோஸ் பட்டியில்) வலது கிளிக் செய்து, பண்புகள் சென்று “விரைவு எடிட் பயன்முறையை” இயக்கவும்.

உருவாக்கப்பட்ட இயக்கி பட்டியலை உரை கோப்பாக சேமிக்கவும்

அந்த கட்டளைகளுக்கு மற்றொரு உரை சரம் சேர்ப்பதன் மூலம், நீங்கள் உள்ளிட்ட கட்டளைக்கு கோப்பகத்தை திருப்பிவிடுவதன் மூலம் முடிவுகளை நீங்கள் விரும்பும் இடத்தில் புதிய உரை கோப்பில் சேமிக்க முடியும்.

அனைத்து இயக்கி கோப்புகளையும் காப்பு கோப்புறையில் ஏற்றுமதி செய்க

தொடங்குவதற்கு முன், நீங்கள் ஏற்றுமதியைத் தவிர்க்கலாம் மற்றும் இயக்கிகளுடன் சிக்கல்களை இறக்குமதி செய்யலாம் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

இயக்கி தேவைப்படும் விண்டோஸின் நகலில் உள்ள சாதன மேலாளரிடமிருந்து, இயக்கியுடன் மற்றொரு விண்டோஸ் நிறுவலின் டிரைவர்ஸ்டோர் கோப்புறையில் செல்ல முடியுமானால், சாதன மேலாளர் இணக்கமான இயக்கி கோப்புகளுக்கான இலக்கைக் கண்டுபிடிக்க முடியும்.

கூடுதலாக, விண்டோஸிலிருந்து ஒரு இயக்கி கோப்பை ஏற்றுமதி செய்வதில் இயக்கி தொகுப்பில் சேர்க்கப்பட்ட கூடுதல் மென்பொருள்கள் எதுவும் இல்லை, அதாவது இயக்கியுடன் சேர்க்கப்பட்ட பயன்பாடுகள் போன்றவை.

இருப்பினும், பல சந்தர்ப்பங்களில், விண்டோஸ் ஒரு குறிப்பிட்ட அளவிலான செயல்பாட்டைக் கொண்டுள்ளது. (வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்குடன் இணைக்க ஒரு இடைமுகம், முதலியன)

நீங்கள் விண்டோஸின் ஒரு நிகழ்விலிருந்து நேரடியாக நிரல் கோப்புகளை நகலெடுக்கலாம் அல்லது இதேபோன்ற இயக்கி அல்லது அதே பயன்பாட்டுடன் ஒரு தொகுப்பிலிருந்து தனித்தனி பதிவிறக்கமாக பயன்பாட்டைக் காணலாம்.

கட்டளை வரியில் வழியாக விண்டோஸ் இயக்கி ஏற்றுமதி / காப்புப்பிரதி

கீழே உள்ள கட்டளை வரியில் அல்லது பவர்ஷெல் செயலை இயக்குவது System32 \ DriverStore இல் உங்கள் செயலில் உள்ள விண்டோஸ் நிறுவலில் இருந்து அனைத்து இயக்கிகளையும் அகற்றி புதிய கோப்புறையில் சேமிக்கும். (டெஸ்க்டாப்பில் “டிரைவர் பேக்கப்” என்ற பெயரில் ஒரு கோப்புறையை நாங்கள் கைமுறையாக உருவாக்குகிறோம்) இது விண்டோஸின் மற்றொரு நிகழ்வில் நீங்கள் இறக்குமதி செய்யலாம் / நிறுவலாம்.

இயக்கிகளை காப்புப்பிரதி / நிறுவ பிற கருவிகள்

திறனை விளம்பரப்படுத்தும் மிகவும் இலவச மென்பொருள். “காப்புப்பிரதி” இயக்கிகள் நிறுவப்பட்ட இயக்கிகளின் பட்டியலை மட்டுமே சேமிக்கின்றன, இந்த கட்டுரையில் நாங்கள் முன்பு விளக்கியது போல, எங்கள் சோதனைகளில் இயக்கி கோப்புகளை உண்மையில் ஏற்றுமதி செய்யும் ஒரு நிரலைக் கண்டுபிடிப்பது கடினம்.

இது மிகவும் புதுப்பித்த இடைமுகத்தைக் கொண்டிருக்கவில்லை என்றாலும், இரட்டை இயக்கி என்பது ஒரு உள்ளமைக்கப்பட்ட இயக்கி காப்பு அம்சத்தை வழங்கும் விதிவிலக்காகும், இது ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட இயக்கிகளின் கோப்புறையை உருவாக்குகிறது, இது கிடைக்கக்கூடிய விருப்பங்களால் உருவாக்கப்பட்டதைப் போன்றது. ஜன்னல்கள்

கோப்பு எக்ஸ்ப்ளோரரிடமிருந்து இந்த பிரித்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை உலாவலாம் மற்றும் சூழல் மெனுவிலிருந்து இயக்கிகளை நிறுவ வலது கிளிக் செய்யவும், நாங்கள் முன்பு குறிப்பிட்டது போல அல்லது இரட்டை இயக்கி ஒரு நிறுவல் ஜி.யு.ஐ. காப்பு கோப்புறையை ஏற்றி அதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *