சமீபத்தில், கணினியில் சிதைந்த கணினி கோப்புகளுடன் விண்டோஸ் 10 நிறுவலை நாங்கள் சந்தித்தோம், அங்கு சில அமைப்புகளின் பயன்பாடுகள் பயன்பாடு திறக்கும்போது தானாகவே மூடப்படும், மேடையில் உள்ள பிற பிழைகள் மத்தியில்.

வழக்கமான பழுதுபார்ப்பு விருப்பங்களை முயற்சித்த பிறகு, எங்கள் பயன்பாடுகள் மற்றும் அனைத்தையும் பராமரிக்கும் போது விண்டோஸ் 10 ஐ மீண்டும் நிறுவ விண்டோஸ் 10 ஐஎஸ்ஓவைப் பயன்படுத்தினோம்.

இது தெரிந்திருந்தால், விருப்பங்களைப் பயன்படுத்தி இதேபோன்ற செயல்முறையை நாங்கள் உள்ளடக்கியுள்ளோம். விண்டோஸ் 10 இன் உள்ளமைக்கப்பட்ட “இந்த கணினியை மீட்டமை” உங்கள் நிரல்களை நீக்கி, உங்கள் கோப்புகள் மற்றும் அமைப்புகளை புதிதாக நிறுவப்பட்ட இயக்க முறைமையில் மீண்டும் வைக்கும். மேம்படுத்துகிறது, நீங்கள் நிறுவிய மென்பொருளைக் கூட வைத்திருக்கிறது.

இது விண்டோஸ் 10 ஐஎஸ்ஓ / யூ.எஸ்.பி டிரைவில் அல்லது மீடியா கிரியேஷன் கருவியில் உள்ள setup.exe கோப்பைப் பயன்படுத்தி விண்டோஸில் இருந்து மறுதொடக்கம் செய்யப்படலாம், மேலும் டெஸ்க்டாப் கணினியில் இந்த செயல்முறை முடிவடைய அரை மணி நேரம் ஆகும். நமது

இது ஒரு இடத்தில் மேம்படுத்தலுடன் தொடங்குகிறது

தொடக்கத்தில், நீங்கள் நிறுவலில் துவக்க முடியாவிட்டால், இடத்திலுள்ள மேம்படுத்தல் ஒரு விருப்பமல்ல.

நீங்கள் ஒரு விண்டோஸ் கணக்கில் உள்நுழைந்து, அந்தக் கணக்கிற்கு நிர்வாகி அணுகலைக் கொண்டிருக்க வேண்டும். நீங்கள் நிர்வாகியாக இல்லாவிட்டால், நிறுவியைத் தொடங்கும்போது உங்கள் நம்பகத்தன்மைக்கு உந்துதல் பெறுவீர்கள்.

உங்களிடம் நிர்வாகி கணக்கு இருக்கிறதா என்று பார்க்க, தொடக்கத்தைக் கண்டறியவும். “கணக்கு வகையை மாற்று” என்பதற்குச் செல்லவும் அல்லது கண்ட்ரோல் பேனலுக்குச் செல்லவும் \ பயனர் கணக்குகள் \ பயனர் கணக்குகள் Account கணக்குகளை நிர்வகி \ “கணக்கு வகையை மாற்று \” உங்கள் விண்டோஸ் நிறுவலில் எல்லா கணக்குகளும் இருக்க வேண்டும் என்ற கணக்கை மாற்றவும். பட்டியலில், நிர்வாக அணுகல் உள்ளவர் “நிர்வாகி” என்று கூறுவார்

உங்கள் கணக்கை இருமுறை கிளிக் செய்து, கிளிக் செய்க. நிலையான பயனரிடமிருந்து நிர்வாகிக்கு மாறுவதற்கான விருப்பத்திற்கு “கணக்கு வகையை மாற்று”.

இதைத் தொடங்க நீங்கள் Netplwiz.exe ஐத் தேடலாம். அந்த பயன்பாட்டைத் திறந்து, உங்கள் கணக்கைத் தேர்ந்தெடுத்து பண்புகள், பின்னர் நிலையான பயனர் / நிர்வாகி மாறுவதற்கான குழு உறுப்பினர் தாவல்.

நாங்கள் அதை சோதிக்கும்போது, ​​உங்கள் விண்டோஸ் டிரைவில் சுமார் 8 ஜிபி காப்பு சேமிப்பு தேவைப்படும்.

நிறுவலின் இந்த படி உங்கள் இயக்க முறைமையின் வெவ்வேறு பகுதிகளுக்கான திறன் பயன்பாட்டிற்கான சேமிப்பகத்தை வசதியாகக் காண்பிக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது, மேலும் கீழ்தோன்றும் மெனுவிலிருந்து காப்பு / வெளிப்புற சேமிப்பக சாதனங்களையும் தேர்ந்தெடுக்கலாம். உங்கள் கணினியுடன் இணைக்கப்பட்ட ஒவ்வொரு இயக்ககமும்

உங்கள் எல்லா கோப்புகளையும் மென்பொருளையும் வைத்திருந்தாலும், தனிப்பயன் எழுத்துருக்கள், கணினி சின்னங்கள் மற்றும் வைஃபை நற்சான்றிதழ்கள் போன்ற சில உருப்படிகள் புதிய நிறுவலில் இருந்து அகற்றப்படும்.

இருப்பினும், இந்த கட்டத்தில் அமைவு உங்கள் முந்தைய நிறுவலில் இருந்து அனைத்தையும் கொண்ட Windows.old கோப்புறையை உருவாக்கும்.

பாதுகாப்பான துவக்கத்துடன் இயக்கப்பட்ட UEFI அமைப்பு உங்களிடம் இருந்தால், ஒரு இடத்தில் மேம்படுத்தலைத் தொடங்குவதற்கு முன் பாதுகாப்பான துவக்கத்தை முடக்கவும், பின்னர் அம்சத்தை மீண்டும் இயக்கவும் பரிந்துரைக்கிறோம்.

இடத்திலேயே மேம்படுத்தத் தொடங்குங்கள்

ஐஎஸ்ஓவை நிறுவுவதன் மூலம் அல்லது கோப்பு எக்ஸ்ப்ளோரரிலிருந்து விண்டோஸ் யூ.எஸ்.பி இன்ஸ்டால் டிரைவைத் திறப்பதன் மூலம் விண்டோஸ் அமைப்பை (setup.exe) தொடங்கவும்.

Setup.exe அல்லது மீடியா உருவாக்கும் கருவிகளைத் தொடங்கிய பிறகு, உடனடியாக மேம்படுத்த அல்லது நிறுவலுக்கான ISO / USB டிரைவை உருவாக்க உங்களுக்கு விருப்பம் இருக்கும். இந்த கணினியை இப்போது மேம்படுத்த விரும்புகிறீர்கள். இந்த விருப்பம் கிடைப்பதற்கு முன்பு புதுப்பிப்பைப் பதிவிறக்குமாறு கேட்கப்படுவீர்கள்.

விண்டோஸை மீண்டும் நிறுவுவதற்கு அரை மணி நேரம் ஆனது, இது எங்கள் கணினியை பல முறை மறுதொடக்கம் செய்தது மற்றும் எங்களிடமிருந்து எந்த தலையீடும் தேவையில்லை.

இது முடிந்ததும், நீங்கள் “மேம்படுத்தப்பட்ட” அதே விண்டோஸ் சூழலில் மீண்டும் ஏற்றப்படுவீர்கள், புதிதாக நிறுவப்பட்ட இயக்க முறைமை கோப்புகளை விட்டுவிடுவீர்கள், அவை குறைபாடற்றதாக இருக்க வேண்டும்.

இடத்திலுள்ள மேம்படுத்தலை முடித்த பிறகு

இந்த புதிய நிறுவல் கூட முன்னர் குறிப்பிட்டபடி உங்கள் மென்பொருள் மற்றும் அமைப்புகளைப் பாதுகாக்கும். ஆனால் இந்த செயல்முறை உங்கள் முந்தைய விண்டோஸ் பதிப்பைப் பற்றிய தகவல்களைக் கொண்ட Windows.old கோப்புறையை உருவாக்கும்.

இந்த கோப்புறை நிறைய சேமிப்பிடத்தை எடுத்துக்கொள்கிறது மற்றும் கோப்பு எக்ஸ்ப்ளோரரிலிருந்து நேரடியாக அகற்ற முடியாது, இருப்பினும் நீங்கள் அதன் உள்ளடக்கங்களை C: \ Windows.old இல் உலாவலாம்.

வட்டு துப்புரவு விண்டோஸ்.போல்ட் கோப்புறையையும் அமைப்பில் பயன்படுத்தப்படும் பிற தற்காலிக நிறுவல் கோப்புகளையும் நீக்க முடியும்: வட்டு சுத்தம் செய்வதற்கான தொடக்க மெனுவைக் கண்டுபிடி, பின்னர் விண்டோஸ் குப்பைக் கோப்புகளைக் கண்டுபிடிக்கும் இரண்டாம் நிலை ஸ்கேன் இயக்க “கணினி கோப்புகளை சுத்தம்” என்பதைக் கிளிக் செய்க.

வட்டு துப்புரவு இட மேம்படுத்தலுக்குப் பிறகு நாங்கள் ஸ்கேன் செய்தபோது, ​​”முந்தைய விண்டோஸ் நிறுவல்” 3.61 ஜிபி மற்றும் “விண்டோஸ் மேம்படுத்தல் பதிவு” 225MB ஆகியவற்றைக் கண்டோம்.

நீங்கள் சேமிப்பகத்தில் குறைவாக இயங்கினால், வைஸ் டிஸ்க் கிளீனர் போன்ற மூன்றாம் தரப்பு மென்பொருள் வட்டு சுத்தப்படுத்தலை விட அதிகமான தரவை நீக்கும் என்பதை நாங்கள் கண்டறிந்துள்ளோம், மேலும் இந்த அர்ப்பணிப்பு கருவி CCleaner ஐ விட நீக்கக்கூடியது.

கூடுதல் விண்டோஸ் தரவை நீக்குவதோடு கூடுதலாக, நீங்கள் மீண்டும் உங்கள் வைஃபை நெட்வொர்க்கில் உள்நுழைய வேண்டியிருக்கும், மேலும் நீங்கள் சமீபத்திய விண்டோஸ் ஐஎஸ்ஓவைப் பயன்படுத்தாவிட்டால் சில விண்டோஸ் புதுப்பிப்புகளை நிறுவ வேண்டியிருக்கும்.

இருப்பினும், ஆன்-சைட் நிறுவல் மேம்படுத்தல் / பழுதுபார்ப்புக்குப் பிறகு உங்கள் வேலை வரம்பைப் பற்றியதாக இருக்க வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *