டையப்லோ அமரைப் பற்றி டையப்லோ ரசிகர்கள் உற்சாகமாக இருப்பார்கள் என்று பனிப்புயலின் சந்தைப்படுத்தல் துறை எதிர்பார்க்கிறது, ஆனால் இந்த அறிவிப்பு பல ஆண்டுகளாக டையப்லோ பற்றி சில வினோதமான முடிவுகளை எடுக்க மற்றொரு வினோதமான நடவடிக்கையாகும்.

டையப்லோ III பி.சி.யில் 2012 இல் பேரழிவு தரும் வகையில் வெளியிடப்பட்டது, இது 2014 ஆம் ஆண்டின் ரீப்பர் ஆஃப் சோல்ஸ் விரிவாக்கத்துடன் முடிவடைய உள்ளது, ரசிகர்கள் நீண்டகால ஆதரவையும் இரண்டாவது விரிவாக்கத்தையும் எதிர்பார்க்கிறார்கள். மூன்றாவது டையப்லோவைப் பொறுத்தவரை, அது இறுதியில் 30 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பிரதிகள் விற்றது.

ஆனால் 2014 ஆம் ஆண்டிலிருந்து, டையப்லோ III புதுப்பிப்புகள் அரிதானவை மற்றும் அரிதானவை, மேலும் நான்கு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, பனிப்புயல் டையப்லோ அழியாததை அறிவித்தது, ஒரு நேரத்தில் ரசிகர்கள் டையப்லோ IV செய்திகளைப் பணமாகக் கொண்டு, எதிர்காலத்தைப் பற்றி பல கேள்விகளை எழுப்பினர். உரிமம்

டையப்லோவுக்கு என்ன ஆனது? டையப்லோ III இன் நீண்ட கால திட்டங்களுக்கு என்ன நடந்தது? சீன நிறுவனமான நெட்இஸால் பனிப்புயலுக்கு வெளியே ஒரு பகுதியாக உருவாக்கப்பட்ட டையப்லோ இம்மார்டல், பனிப்புயல் தரத்தை குறைத்துவிட்டதா அல்லது அதன் முக்கிய பார்வையாளர்களை விட்டுச் சென்றதற்கான அறிகுறியா? டையப்லோ IV வளர்ச்சியில் உள்ளதா அல்லது பனிப்புயல் தொலைபேசியை ஆதரிக்க பிசி கேம்களை விட்டுவிடுகிறதா?

இந்த கேள்விகளுக்கு பதிலளிக்க முயற்சிக்க, நான் தற்போதைய 11 மற்றும் முன்னாள் பனிப்புயல் ஊழியர்களிடம் பேசினேன், அவர்கள் அனைவரும் பத்திரிகைகளுடன் பேச அதிகாரம் இல்லாததால் அநாமதேயமாக பேசினர்.

டையப்லோ III மற்றும் டையப்லோ IV க்கான இரண்டாவது விரிவாக்கத்தை அகற்றுவது பற்றி அவர் என்னிடம் கூறினார். ஆனால் 2016 இல் அது மறுதொடக்கம் செய்யப்பட்டது.

சீனாவில் இந்தத் தொடரின் புகழ், டபப்லோ இம்மார்டல் இருப்பதற்கான முக்கிய காரணங்களில் ஒன்று, மற்றும் ரத்து செய்யப்பட்ட டைட்டன் பார்வையாளர்கள் பனிப்புயலின் பல முடிவுகளைப் பற்றி பேசினர்.

அன்பான வீடியோ கேம் நிறுவனத்தில் ஆக்டிவிஷனின் தாக்கம் குறித்தும் சிலர் கேள்விகளை எழுப்பியுள்ளனர். வெளியீட்டாளர் விவேண்டியுடன் (அந்த நேரத்தில், பனிப்புயல் வைத்திருக்கும் நிறுவனம்) 2008 இல் ஆக்டிவேசன் பனிப்புயலாக மாறியது, ஆனால் கடந்த தசாப்தத்தில், பனிப்புயல் ஒரு தனி நிறுவனமாக இருப்பது பெருமை.

கலிஃபோர்னியாவின் இர்வின் நகரில் அதன் சொந்த நிர்வாக அமைப்பு மற்றும் அதன் சொந்த வளாகத்துடன், பனிப்புயல் எப்போதும் ஆக்டிவிஷனின் பிற பிரிவுகள் மற்றும் துணை நிறுவனங்களிலிருந்து தனித்து நிற்கிறது.

(ஆக்டிவேசன் தலைமையகம் சாண்டா மோனிகாவில் வடமேற்கில் ஒரு மணி நேரம் அமைந்துள்ளது.) கடுமையான உற்பத்தி சுழற்சியில் ஒட்டிக்கொள்வதற்கு பதிலாக, ஆக்டிவேசன் பனிப்புயலின் வருடாந்திர கால் ஆஃப் டூட்டி கேம் டெவலப்பர்களுக்கு முடிந்தவரை அதிக நேரம் அளிக்கிறது. சாத்தியமாக இருங்கள்

இதனால்தான் இந்த நிறுவனம் உலகின் மிகச்சிறந்த விளையாட்டை உருவாக்கிய நற்பெயரைக் கொண்டுள்ளது.

இருப்பினும், இந்த ஆண்டு, பனிப்புயல் ஊழியர்கள் ரசிகர்களுக்கான செலவுகளைக் குறைப்பதே மிகப்பெரிய உரையாடல்களில் ஒன்றாகும் என்றும், பனிப்புயலில் பணிபுரிந்த அல்லது பணிபுரிந்த சிலருடன் கூட இருப்பதாகவும் கூறினார். கவலைப்பட வேண்டிய ஒன்று இருக்கிறது. நிறுவனத்தின் கலாச்சாரம் ஆழமடைவதால் மாற்றங்கள் ஏற்படலாம்.

கருத்துக்காக தொடர்பு கொண்டபோது, ​​பனிப்புயல் நிறுவனத்தின் செய்தித் தொடர்பாளரை மேற்கோள் காட்டி ஒரு மின்னஞ்சல் அறிக்கையை அனுப்பியது, இந்த பகுதி முழுவதும் நான் பேசுவேன்.

“பனிப்புயல் அடுத்த டெவலப்பரால் ஈர்க்கப்பட்டுள்ளது” என்று நிறுவனம் கூறியது. எல்லா விளையாட்டுகளும் எங்கள் டெவலப்பர்களைப் பற்றிய உணர்ச்சிபூர்வமான எண்ணங்களை உருவாக்குகின்றன.

இது டையப்லோ இம்மார்டல் மற்றும் வார்கிராப்ட்: ஓர்க்ஸ் மற்றும் ஹ்யூமன்ஸ் அல்லது ஓவர்வாட்ச் அல்லது நாங்கள் செய்யும் எந்த விளையாட்டிற்கும் பொருந்தும். தயாரிப்பில் சிறந்த விளையாட்டுகள் எங்கள் டெவலப்பர்கள் நம்புகின்றன என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.

2013 இன் பிற்பகுதியில் அல்லது 2014 ஆம் ஆண்டின் முற்பகுதியில், ரீப்பர் ஆஃப் சோல் வெளியீட்டிற்கு சற்று முன்பு, பனிப்புயல் ஒரு உள் அறிவிப்பை உருவாக்கியது, இது மேம்பாட்டுக் குழுவை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியது: டையப்லோ III இன் இரண்டாவது விரிவாக்கம் ரத்து செய்யப்பட்டது.

டீம் 3, டையப்லோவுக்குப் பொறுப்பான பனிப்புயல் பிரிவு இந்த இரண்டாவது விரிவாக்கத்தில் கடுமையாக உழைக்கவில்லை, பெரும்பாலும் ரீப்பரை மையமாகக் கொண்டது, ஆனால் அடுத்ததாக திட்டமிடப்பட்டது. அது இப்போது நடக்கவில்லை.

“அவர் அணியிடம் கூறியது என்னவென்றால், ‘நீங்கள் ஆத்மாக்களின் ரீப்பரை முடித்துவிட்டீர்கள், அது மிகச் சிறந்தது, ஆனால் ஐ.பியைப் பற்றிய சிறந்த விஷயம் என்னவென்றால், எந்த வடிவத்திலும் இது டையப்லோ IV க்கு முன்னால் இருக்கிறது. வளர்ந்து வருகிறது.”

“அணியின் ஒட்டுமொத்த உணர்வு, குறைந்தபட்சம் என் நம்பிக்கையில், நிர்வாகம் வாக்களிப்பின் மீது அவநம்பிக்கை கொண்டிருந்தது, அவர்கள் டையப்லோ III ஒரு மாபெரும் என்று நினைத்தார்கள்.”

டையப்லோ III உண்மையில் ஒரு மாபெரும்? உலகெங்கிலும் உள்ள ரசிகர்கள் விளையாட்டைத் தொடங்க முயற்சித்ததால், “பிழை 37” க்கு நன்றி தெரிவிக்க முடியாமல் போனதால், மே 2012 இல் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட ஆர்பிஜி உடனடி அழிவுக்கு வெளியிடப்பட்டது. இது ஒரு எச்சரிக்கையாகும். விளையாட்டு அணுக முடியாத ஒவ்வொரு முறையும் மேலே செல்கிறது.

விரைவாக அதிகரித்து வரும் சிரமம் மற்றும் உண்மையான பணம் ஏல வீடுகள் போன்ற பிற சிக்கல்கள் இருந்தன, இது வீரர்களுக்கு பணத்திற்கான பரிசுகளை வாங்கவும் விற்கவும் அனுமதிக்கிறது, இது டையப்லோ III பொருட்களின் சமநிலையை சிதைக்கிறது.

2012 மற்றும் 2013 ஆம் ஆண்டுகளில், பனிப்புயல் குழு 3 இந்த சிக்கல்களைத் தீர்த்தது, கஷ்ட அமைப்பை மாற்றியமைத்தது மற்றும் ஏல வீட்டை அகற்றியது.

டையப்லோ III ஒரு பிரியமான விளையாட்டாக உருவெடுத்தார், மார்ச் 2014 இல் ரீப்பர் ஆஃப் சோல்ஸ் உடனான அணி இந்த விளையாட்டை மிகவும் விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட ஆர்பிஜிக்களில் ஒன்றாக மாற்றியது, எனவே பனிப்புயல் மற்றதை ஏன் ரத்து செய்தது?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *