கணினி மேசையில் பேசுவது எளிதானது. உங்களுக்கு பிடித்த அலுவலக நாற்காலியின் மட்டுத்தன்மையைத் தவிர, பெரும்பாலான அனுசரிப்பு மாதிரிகள் போதுமான விலைகளைக் கொண்டுள்ளன, மேலும் பலர் மேலும் கேட்க விரும்ப மாட்டார்கள். இருப்பினும், உண்மையைச் சொன்னால், இவை அனைத்தும் விலை உயர்ந்தவை அல்ல அல்லது மாற்றத்திற்கான எதுவும் இல்லை.

உங்கள் முதல் நிற்கும் மேசையிலிருந்து நீங்கள் என்ன எதிர்பார்க்கலாம் என்பதைப் பாருங்கள், குறிப்பாக நீங்கள் சொந்தமாகக் கட்டியெழுப்புவதற்கும் அதை உங்கள் வீட்டு வாசலுக்கு அனுப்புவதற்கும் இடையில் நீங்கள் இன்னும் கிழிந்திருந்தால்.

பெட்டியின் வெளியே வசதியாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்க ஒரு ஸ்டாண்டிங் மேசை வாங்கவும், நீங்கள் பெரும்பாலான வேலைகளைச் செய்யப் பழகிவிட்டால், பெரும்பாலான நாட்களில் அதைப் பயன்படுத்த நேரம் எடுக்கும். ஆனால் நீங்கள் கூடுதல் வன்பொருள் மற்றும் ஆபரணங்களிலும் முதலீடு செய்ய வேண்டியிருக்கலாம்.

எடுத்துக்காட்டாக, ஒரு மேசை இல்லாமல், அவர்களில் பெரும்பாலோர் நீங்கள் விரும்பும் இடத்தில் ஒரு மானிட்டரை வாங்க வேண்டிய உபகரணங்கள் இல்லாமல் விற்கிறார்கள்.

மார்க்கெட்டிங் படங்கள் பெரும்பாலும் திரையில் சிரிக்கும் மாதிரியைக் காட்டினாலும், அது நீண்ட காலத்திற்கு வசதியாக இல்லை, மேலும் விஷயங்களை ஒழுங்கமைப்பதற்கான ஒரு நம்பத்தகுந்த வழியாக சராசரி நபரை தவறாக வழிநடத்துவதாகத் தோன்றுகிறது, பொதுவாக தலையைச் சுற்றி செயல்பட விரும்புகிறது.

நாள் முழுவதும் ஒரு கணினியில் உட்கார்ந்திருப்பது உங்களுக்கு சங்கடமாக இருந்தால், நிற்கும் மேசை வாங்குவதைக் கவனியுங்கள். ஆனால் உட்கார்ந்திருப்பதை விட எட்டு மணி நேரம் ஒரே இடத்தில் நிற்பது நல்லது என்று தெரியவில்லை.

நாள் முழுவதும் பலவிதமான நிலைகளில் தங்குவதற்கான வழியைக் கண்டுபிடிப்பது மிகவும் சிறந்தது, இது சரிசெய்யக்கூடிய ஸ்டாண்டிங் மேசைகளின் வளர்ந்து வரும் பிரபலத்தைப் புரிந்துகொள்வதை எளிதாக்குகிறது, இருப்பினும் சரிசெய்யக்கூடிய விருப்பம் தியாகமாக இருக்காது. அப்படியே இருக்க வேண்டும்

நீங்கள் பெரிய செலவு செய்ய வேண்டும் என்று நினைக்கிறேன். சரிசெய்யக்கூடிய மேசைகள் பொதுவாக $ 1,000, மற்றும் பல விரும்பத்தக்கவை. ஆனால் நீங்கள் சுவரில் முடிக்கப்பட்ட வெனீரை இணைப்பதன் மூலம் ஒரு அடிப்படை நிற்கும் மேசை செய்யலாம்.

“DIY மேசை” என்ற கூகிள் உங்களுக்கு ஒரு தற்காலிக சோதனையாக இருந்தாலும் கூட, தந்திரத்தை சரிசெய்ய உதவும் பல வழக்கத்திற்கு மாறான யோசனைகளைக் காண்பிக்கும்.

புத்தகங்கள், பெட்டிகள் மற்றும் அச்சுப்பொறி காகிதங்களை வைத்திருப்பது முதல் விசைப்பலகை / சுட்டி / மானிட்டர் அல்லது லிப்ட் ஆகியவற்றின் கீழ் அமைந்துள்ள சிண்டர் தொகுதியைத் தூக்குவது வரை உங்கள் இருக்கும் மேசை வரம்பை மாற்ற விரைவான மற்றும் அழுக்கு வடிவமைப்பு. அனைத்து அட்டவணைகள்

உங்கள் நிற்கும் மேசை சரிசெய்யக்கூடிய உயரத்தைக் கொண்டுள்ளது என்று மிகுந்த நம்பிக்கை. (நீங்கள் செய்யாவிட்டால் …)

உட்கார்ந்து நிற்பதற்கு இடையில் ஒரு பணிநிலையம் எவ்வளவு கவர்ச்சிகரமானதாக இருக்கிறது என்பதைப் பார்ப்பது எளிது, குறிப்பாக நீங்கள் ஆரம்பத்தில் எதையாவது குறைக்க விரும்பினால். ஆனால் நாளின் பெரும்பகுதிக்கு நிற்க பழகுவது மிகவும் கடினமாக இருக்கக்கூடாது. இது சராசரி ஆரோக்கியமான வயது வந்தோருக்கானது, மேலும் ஒரு பொத்தானை அழுத்துவதன் மூலம் அட்டவணையை அசைக்காமல் வேறு நிலையில் இருப்பதற்கான வழியையும் நீங்கள் காணலாம்.

கேபிள் நிர்வாகத்திற்கான திட்டங்கள் உள்ளன, குறிப்பாக நீங்கள் அழகியலில் ஆர்வமாக இருந்தால் மற்றும் DIY ஐ விரும்பினால்.

உங்கள் முன்னரே தயாரிக்கப்பட்ட மேசைகள் அனைத்து ரூட்டிங்கிற்கும் ஒருங்கிணைந்த பெட்டியுடன் வந்தால், உங்கள் கேபிளை சுத்தமாக வைத்திருப்பது கவலைப்படாது. ஆனால் இன்னும், இலக்கை அடைய உங்கள் காட்சி மற்றும் பிற உபகரணங்களுக்கு நீட்டிப்பு கேபிள் தேவை என்பதை நீங்கள் காணலாம்.

ஒரு உயர் மட்ட பல்துறை பெரும்பாலும் ஒரு மேசைக்கு வருவதை நோக்கமாகக் கொண்டது, மேலும் இது வெறுமனே ஒரு தொந்தரவாக மாறும்.

குதிகால் அல்லது உங்கள் தோரணையை பாதிக்கும் வேறு எதையாவது கொண்டு உங்கள் கணினியில் காலணிகளில் நிற்கவும். இது நிற்பதில் ஈடுபடும் உடலின் எந்தப் பகுதியிலும் அதிக அச om கரியத்தை ஏற்படுத்தும்.

தட்டையான காலணிகளை அணிவது குறைவான விறைப்புத்தன்மையைக் கொண்டுவருகிறது, மேலும் சாக்ஸ் அல்லது வெற்று கால்களில் மட்டுமே நிற்பது நீண்ட காலத்திற்கு குறைந்தபட்ச கவனச்சிதறலை ஏற்படுத்தும்.

தரையில் நிற்க திருப்தியற்றதாக இருந்தால், பலர் வேலைக்கு ரப்பர் பேண்டுகள் அல்லது பிற வகை திணிப்புகளைப் பயன்படுத்துகிறார்கள், ஆனால் மற்றவர்கள் இது தலைகீழாக இருப்பதாகக் கூறுகிறார்கள், ஏனெனில் ஆறுதல் உங்களை நகர்த்துவதைத் தடுக்கிறது, இது உங்களை கேனில் தங்கத் தூண்டுகிறது. மோசமான நிலை நீண்ட காலம் நீடிக்கும்

இது எப்போதாவது உட்கார்ந்திருப்பதைக் கொண்டிருக்க வேண்டும், மேலும் இது சரிசெய்யக்கூடிய மேசையின் உரிமையாளர் பணிநிலையத்தை வேலைக்குக் குறைக்கும் ஒரு புள்ளியாகத் தோன்றினாலும். ஆனால் நீங்கள் உட்காரத் தயாராகும் நேரத்தில், நீங்கள் ஓய்வு எடுக்கத் தயாராக இருப்பதை நீங்கள் காணலாம். உங்களுக்கு உண்மையில் ஓய்வு தேவைப்படும்போது, ​​உங்கள் கணினியிலிருந்து சில அடி தூரத்தில் நடப்பதும் நடப்பதும் பெரிய விஷயமல்ல.

நீடித்த நடைபயிற்சி நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு ஏற்படும் சோர்வு அல்லது சோர்வு உணர்வை மீட்டெடுக்க உதவுகிறது.

உங்களுக்கு ஓய்வெடுக்க நேரம் இல்லையென்றால், சில நிமிடங்கள் மீண்டும் மீண்டும் சுவாசிக்க போதுமானது, நீங்கள் குணமடைகையில், முழங்கை ஆதரவாக இருமடங்காக மென்மையான மணிக்கட்டு ஓய்வு வாங்கவும். அர்த்தமுள்ளதாக இருக்கும்.

உங்கள் கால்களை உயர்த்துவதற்காக உங்கள் கால்களை மேலே வைத்திருக்க தரையில் இருந்து சில அங்குலங்கள் அல்லது அதற்கு மேற்பட்டவை இருப்பது நல்லது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *