இது தசாப்தத்தின் ஒரு பெரிய சங்கடமான ஆண்டாக இருந்த போதிலும், 2019 ஒரு கட்டத்தில் தொழில்நுட்பத் துறைக்கு மிகவும் உற்சாகமான மற்றும் முக்கியமான ஆண்டாகத் தெரிகிறது.

5 ஜி மற்றும் மடிக்கக்கூடிய காட்சிகள் உள்ளிட்ட சில புதிய புதிய தொழில்நுட்பங்களின் வரவிருக்கும் வெளியீட்டிற்கு நன்றி, சாதனங்கள், தனிப்பட்ட ரோபோக்கள் மற்றும் பிற உற்சாகமான பகுதிகளில் AI இல் குறிப்பிடத்தக்க முன்னேற்றங்கள் இருக்கும். புதிய ஆண்டிற்கான தெளிவான எதிர்பார்ப்புகளை நாங்கள் கொண்டுள்ளோம். சிறிது நேரம் உணரவில்லை

மேலும், பல பெரிய தொழில்நுட்ப நிறுவனங்களுக்கு 2018 ஒரு கடினமான ஆண்டாக இருந்தது, எனவே பலர் ஓய்வு எடுத்து உற்சாகமான எதிர்காலத்தில் முழுக்குவதற்கு விரும்பினர்.

அந்த மனப்பான்மையில், 2019 இன் மிகப்பெரிய போக்குகள் மற்றும் மிக முக்கியமான முன்னேற்றங்களுக்கு இதைத்தான் நான் எதிர்பார்க்க முடியும்.

கணிப்பு 1: மடிக்கக்கூடிய தொலைபேசிகள் 5 ஜி தொலைபேசிகளை விட சிறப்பாக விற்பனையாகும்

இந்த கட்டத்தில், 2019 ஒரு துவக்கத்தைக் காணும் என்பது அனைவருக்கும் தெரியும். மொபைல் உலகில் “அதிகாரப்பூர்வமாக” இரண்டு அற்புதமான தொழில்நுட்ப முன்னேற்றங்கள்: மடிக்கக்கூடிய காட்சிகள் மற்றும் 5 ஜி மோடம்களுடன் கூடிய ஸ்மார்ட்போன்கள்.

பல விற்பனையாளர்கள் மற்றும் சேவை வழங்குநர்கள் ஏற்கனவே இந்த சாதனங்களை அறிவித்துள்ளனர், எனவே இப்போது அது எப்போது, ​​எவ்வளவு என்ற கேள்வி மட்டுமே.

இருப்பினும், எந்த தொழில்நுட்பமும் ஒன்றிணைவதில்லை என்பது அனைவருக்கும் தெரியாது. இந்த ஆண்டு 5 ஜியை ஆதரிக்கும் தொலைபேசிகளைப் பார்ப்போம், மடிப்புத் திரைகளைக் கொண்ட ஸ்மார்ட்போன்களைப் பார்ப்போம். இந்த நேரத்தில், 2019 நாட்காட்டி ஆண்டில் இரு திறன்களையும் இணைக்கும் ஒரு சாதனத்தைப் பார்ப்போமா என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை.

இறுதியாக, நம்மால் முடியும், ஆனால் இந்த அதிநவீன தொழில்நுட்பங்களை வெகுஜன சந்தைக்குக் கொண்டுவருவதற்கான சவால் சில சாதனங்களில் இவற்றில் ஒன்றை உள்ளடக்கும் என்று கூறுகிறது.

இருப்பினும், தெளிவாக இருக்க, 2019 இல் விற்கப்படும் பெரும்பாலான ஸ்மார்ட்போன்களில் உள்ளமைக்கப்பட்ட 5 ஜி மோடம் அல்லது மடிக்கக்கூடிய காட்சி இருக்காது, இரு தொழில்நுட்பங்களின் அதிக விலைகளும் இந்த ஆண்டு அவற்றின் தாக்கத்தை குறைக்கும்).

நெருக்கமாக, மடிக்கக்கூடிய காட்சிகள் கொண்ட தொலைபேசிகள் 5 ஜி பொருத்தப்பட்ட தொலைபேசிகளை வெல்லும் என்று நான் கணித்துள்ளேன், ஏனெனில் இந்த வளைக்கக்கூடிய காட்சிகள் சாதனத்தின் செயல்பாட்டு திறனில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும். படிவக் காரணி மிகவும் கட்டாயமானது, நுகர்வோர் 5G இன் வேகத்தை அதிகரிக்க விரும்புவார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன்

கூடுதலாக, 5 ஜி தரவுத் திட்டத்திற்கான விலை நிர்ணயம், வரையறுக்கப்பட்ட ஆரம்ப 5 ஜி கவரேஜ் மற்றும் தவறான உரிமைகோரல்கள் பற்றிய கவலைகள். (மற்றும், வெளிப்படையாக, தவறாக வழிநடத்தும்) 5G இன் “பதிப்புகள்” பற்றி அமெரிக்காவில் உள்ள சில கேரியர்களிடமிருந்து உருவாகின்றன, இந்த சிக்கல்கள் இன்னும் தெளிவாகத் தெரியும் வரை நுகர்வோர் 5G ஐ ஏற்றுக்கொள்வதை கட்டுப்படுத்துவார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன்.

மடிக்கக்கூடிய தொலைபேசிகள், மறுபுறம், விலை உயர்ந்ததாக இருக்கலாம். ஆனால் இது நல்ல விலை நன்மைகளை தெளிவாக வழங்குகிறது, இது நுகர்வோர் மிகவும் கவர்ச்சிகரமானதாக இருக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன்.

கணிப்பு 2: விளையாட்டு ஸ்ட்ரீமிங் சேவை பிரதானமானது

வீடியோ ஸ்ட்ரீமிங் சந்தையில் (ஆப்பிள், டிஸ்னி, டைம் வார்னர் மற்றும் பிற) புதிய நுழைவாக இருக்கும் ஒரு ஆண்டில், 2019 மேகக்கணி பொழுதுபோக்குகளில் அற்புதமான பிரேக்அவுட் வெற்றியாளர் ஸ்ட்ரீம் இருக்கலாம். மைக்ரோசாப்டின் திட்ட xCloud (எக்ஸ்பாக்ஸ் கேமிங் இயங்குதளத்தை சார்ந்தது) மற்றும் பிற சாத்தியமான நுழைவு போன்ற சூதாட்ட சேவைகள்.

ஸ்ட்ரீமிங் கேம்களின் யோசனை பழைய மற்றும் புதிய பிசிக்கள், ஸ்மார்ட்போன்கள் மற்றும் பிற சாதனங்கள் மூலம் உயர் மட்ட கேம்களை விளையாட மக்களுக்கு உதவுவதாகும்.

பிசி மற்றும் மொபைல் கேம்களில் மிகப்பெரிய வளர்ச்சியுடன், ஈஸ்போர்ட்ஸின் பிரபலமடைந்து வருவதால், நுகர்வோர் சந்தை சேவைக்கு நன்கு தயாராக உள்ளது. (அல்லது இரண்டு) விளையாட்டாளர்கள் பலவகையான சாதனங்களில் மிகவும் பிரபலமான உயர்தர விளையாட்டுகளை விளையாட அனுமதிக்கும். வகை மற்றும் நிலை

நிச்சயமாக, விளையாட்டு ஸ்ட்ரீமிங் ஒரு புதிய கருத்து அல்ல, கடந்த காலத்தில் பல தோல்வியுற்ற முயற்சிகள் இருந்தன.

கிளவுட்-இயங்கும் இணைப்புகளின் பெரும்பாலும் கணிக்க முடியாத, இணைக்கப்பட்ட உலகில் வேகமான மற்றும் ஈர்க்கக்கூடிய அனுபவத்தை வழங்குவதே சவால்.

இது விதிவிலக்காக கடினமான தொழில்நுட்ப பணியாகும், இது இடைவெளி இல்லாத கருத்து மற்றும் உயர் தரமான படங்கள் நுகர்வோர் செலுத்தத் தயாராக உள்ள சுலபமாக பயன்படுத்தக்கூடிய சேவையில் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

அதிர்ஷ்டவசமாக, வைஃபை (வைஃபை 6 போன்றவை) மற்றும் பரந்த நெட்வொர்க் செல்லுலார் நெட்வொர்க்குகள் (மற்றும் 5 ஜி விஷயங்களை மேம்படுத்த வேண்டும்)

கூடுதலாக, ஜி.பீ.யுகள் பரவலாக ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டு கிளவுட் சேவையகங்களுக்கு ஏற்றதாக உள்ளன

இருப்பினும், மிக முக்கியமாக, மென்பொருள் முன்னேற்றங்கள் மட்டு காட்சி அல்லது ஒத்துழைப்பு போன்ற தொழில்நுட்பங்களை இயக்க முடியும். (மேகம் மற்றும் சில உள்ளூர் சாதனங்களில் சில வேலைகள் செய்யப்படுகின்றன), AI அல்லது உள்ளடக்கத்தின் கணிப்புகள் உட்பட.

ஒட்டுமொத்தமாக, இந்த மற்றும் பிற தொடர்புடைய தொழில்நுட்பங்கள் வெற்றிகரமாக வரிசைப்படுத்தக்கூடிய நிறுவனங்களுக்கு ஈர்க்கக்கூடிய வருவாய் நிலைகளை சேர்க்கக்கூடிய கேமிங் சேவைகளின் கட்டாய தொகுப்பை செயல்படுத்த தயாராக உள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *