2018 ஆம் ஆண்டிற்கான நேரம் முடிந்துவிட்டது, எனவே இது புதிய தொடர் வருவதற்கு முன்பு ஆராயப்பட வேண்டிய எங்கள் தொடர்களுக்கான கிராபிக்ஸ் அட்டை விலைகளின் சமீபத்திய புதுப்பிப்பாகவும், 2019 ஆம் ஆண்டின் Q1 இல் சந்தைக்கு புதிய ஜி.பீ.யாகவும் இருக்கும்.

இதற்கிடையில், அக்டோபரில் சமீபத்திய சந்தை போக்கிலிருந்து சில சுவாரஸ்யமான போக்குகளை நாங்கள் காண்கிறோம், கூடுதல் தள்ளுபடிகள் மற்றும் சில முந்தைய ஜி.பீ.க்கள் கையிருப்பில் இல்லை. விலையில் மாற்றம், எதிர்காலத்தில் நாம் எதிர்பார்க்கக்கூடியது மற்றும் இன்று சிறந்த மதிப்பு அட்டை இங்கே.

கீழேயுள்ள அட்டவணையில், மே, ஜூலை, அக்டோபர் மற்றும் டிசம்பர் முதல் கிராபிக்ஸ் அட்டைகளுக்கான மிகக் குறைந்த விலையையும், ஒவ்வொரு அட்டைக்கும் எம்.எஸ்.ஆர்.பி.

என்விடியாவின் ஜியிபோர்ஸ் ஆர்டிஎக்ஸ் 2070 அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட பின்னர் நாங்கள் தரவுகளை சேகரித்தபோது அக்டோபர் மாதத்திலிருந்து அதிக அட்டை விலை குறைந்துவிட்டது என்பது உங்களுக்கு இப்போது கிடைத்த தகவல்.

ஜி.டி.எக்ஸ் 1050 டி அதிகம் மாறவில்லை, ஆனால் ஜி.டி.எக்ஸ் 1060 கள் இரண்டும் 10 சதவீதம் மலிவானவை, ஜி.டி.எக்ஸ் 1070 12 மடங்கு கனமானது.

இதற்கிடையில், ஜி.டி.எக்ஸ் 1070 டி-க்கு ஒரு சிறிய விலை வீழ்ச்சி ஏற்பட்டுள்ளது, இது பல மாதங்களாக தகுதியான மாதிரியாக இருந்து வருகிறது, இது பலரும் பரிந்துரைப்பதைக் கருத்தில் கொண்டு ஆச்சரியப்படுவதற்கில்லை.

என்விடியாவின் பாஸ்கல் ஜிடிஎக்ஸ் 1070 அட்டை பற்றி மிகவும் மலிவு விலையில் கவனிக்க சில விஷயங்கள் உள்ளன.

அக்டோபரில், 1070 க்கும் 1070 TI க்கும் இடையில் $ 10 மட்டுமே வித்தியாசம் இருந்தது, இன்று 1070 வாங்குவதற்கு மதிப்பு இல்லை. வித்தியாசம் $ 50 க்கு நெருக்கமாக இருந்தது, 1070 ஐ மீண்டும் பேச்சுவார்த்தைக்கு கொண்டு வந்தது.

ஆனால் பெரிய செய்தி என்னவென்றால், ஜி.டி.எக்ஸ் 1080 மற்றும் ஜி.டி.எக்ஸ் 1080 டி ஆகியவை அக்டோபரில் வெளியிடப்பட்டன. இந்த அட்டைகள் அனைத்தும் கிடைக்கின்றன மற்றும் ஆர்டிஎக்ஸ் 2070 மற்றும் ஆர்டிஎக்ஸ் 2080 உடன் கடுமையாக போட்டியிடுகின்றன.

இரண்டு சந்தர்ப்பங்களிலும், புதிய டூரிங் தயாரிப்பில் பழைய பாஸ்கல் அட்டையைப் பயன்படுத்த பரிந்துரைக்கிறோம், ஏனெனில் இது பக் ஒரு சிறந்த களமிறங்குகிறது.

இன்று, நியூ மற்றும் அமேசான் போன்ற சில சில்லறை விற்பனையாளர்களுடன், 1080 மற்றும் 1080 டி இரண்டும் அடிப்படையில் சந்தையிலிருந்து சென்றுவிட்டன, ஆனால் உயர்த்தப்பட்ட விலையிலும் அட்டைகளிலும் அவை விற்கும்போது மீண்டும் நிரப்பப்படாது.

இது ஒரு பெரிய ஆச்சரியமல்ல, என்விடியா 1080 மற்றும் 1080 டீஸை ஆர்.வி.எக்ஸ் கார்டுகள் தாக்கியவுடன் விடுபட விரும்பியதால், அவர்களால் பழைய தயாரிப்புகளுடன் போட்டியிட முடியவில்லை.

ஜி.டி.எக்ஸ் 1080 ஐ விற்குமுன் வாங்கக்கூடியவர்கள் அதிக அளவில் பெற முடியும். எல்லோரும் இந்த நாட்களில் அந்த வகையான செயல்திறனை விரும்புகிறார்கள், முக்கியமாக ஆர்டிஎக்ஸ் வரியுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

இது எப்போதும் மோசமான செய்தி அல்ல, ஏனெனில் RTX 2070 மற்றும் RTX 2080 MSRP கள் முறையே $ 500 மற்றும் $ 700 க்கு கிடைக்கின்றன.

ஆர்டிஎக்ஸ் 2080 $ 700 ஆகக் குறைந்துள்ளது. இது ஒப்பீட்டளவில் புதிய வளர்ச்சியாகும். ஆர்டிஎக்ஸ் 2070 இப்போது $ 500 ஆகும், ஆனால் 2080 எம்ஆர் 80 ஐ அடைய மிகவும் மெதுவாக உள்ளது.

80 700 என்பது 2080 ஆம் ஆண்டில் அதிர்ச்சியூட்டும் விலை அல்ல. ஆனால் குறைந்தபட்சம் இப்போதைக்கு, இந்த விலை பாஸ்கல் கார்டின் வாழ்நாளின் முடிவில் ஜிடிஎக்ஸ் 1080 டிஐ விலையுடன் பொருந்துகிறது.

இருப்பினும், ஆர்டிஎக்ஸ் 2080 டி இன்னும் மிகவும் விலை உயர்ந்தது. MS 1,000 எம்.எஸ்.ஆர்.பி-க்கு அருகில் விற்பனைக்கான அட்டைகளை நீங்கள் கண்டுபிடிக்க முடியாது, அக்டோபரிலிருந்து, விலைகள் அதிகரித்துள்ளன, இப்போது மலிவான அட்டை $ 1,300 அல்லது நிறுவனர் பதிப்பின் விலையை விட $ 100 அதிகம்.

இதற்கான காரணம் பங்கு தொடர்பானதாகத் தெரிகிறது, 2080 ஆம் ஆண்டில் இதை உருவாக்க போதுமானதாக இல்லை, எனவே நாங்கள் சிறிது காலத்திற்கு அதிக விலையில் சிக்கித் தவிப்போம்.

ஜி.டி.எக்ஸ் 1070 மற்றும் ஜி.டி.எக்ஸ் 1060 6 ஜிபி போன்ற அட்டைகள் இப்போது விற்பனைக்கு வந்துள்ளன என்பதும் கவனிக்கத்தக்கது, என்விடியா அதன் வாரிசுகளை 2060 மற்றும் 2050 ஆம் ஆண்டுகளில் ஜனவரி மாதம் அறிமுகப்படுத்தும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம்.

2060 1060 க்கு பதிலாக 1070 மற்றும் 2050 ஐ மாற்றுவதாக தெரிகிறது, எனவே தற்போதைக்கு, அந்த பாஸ்கல் கார்டுகளில் நீங்கள் ஒரு நல்ல ஒப்பந்தத்தைப் பெறலாம், இந்த அட்டைகள் நீண்ட காலம் நீடிக்கும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கவில்லை.

இது கேள்வியை எழுப்புகிறது, நீங்கள் இப்போது ஜி.டி.எக்ஸ் 1070 போன்ற அட்டையை வாங்க வேண்டுமா அல்லது 2060 என்ன வழங்கும் என்று பார்க்கும் வரை காத்திருக்க வேண்டுமா?

நாங்கள் அதை உங்களிடம் விட்டு விடுவோம். ஆனால் நீங்கள் அதிக நேரம் காத்திருக்கக் கூடாது என்பதால், ஒரு மாதத்திற்கு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட காலத்திற்கு என்விடியா என்ன இருக்கிறது என்பதைப் பார்ப்பது மதிப்புக்குரியதாக இருக்கலாம். இடைப்பட்ட டூரிங் கார்டு அறிமுகத்தின் போது தள்ளுபடி செய்யப்பட்ட பாஸ்கல் அட்டை இன்னும் கிடைக்கும் என்று நாங்கள் நினைக்கிறோம்.

RX 570 மற்றும் RX 580 ஆகியவை கடந்த சில வாரங்களாக MSRP களுக்கு கீழே விற்பனைக்கு வந்துள்ளன, இவை இரண்டும் பெரும் மதிப்பை வழங்குகின்றன.

$ 150 ஆர்எக்ஸ் 570 என்பது ஒரு திட்டவட்டமான திருட்டு மற்றும் அக்டோபர் முதல் $ 10 விலை நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது, அதே நேரத்தில் ஆர்எக்ஸ் 580 8 ஜிபி 20% தள்ளுபடியைப் பெறுகிறது, இது முதல் முறையாக $ 200 இலிருந்து குறைக்கப்படுகிறது.

ஏஎம்டியின் மீதமுள்ள வரிசையானது குறைவான உற்சாகத்தை அளிக்கவில்லை. அக்டோபர் முதல் 4% லாபத்துடன் வேகா அட்டைகளில் சிறிது அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. என்விடியாவின் ஆர்டிஎக்ஸ் வரி அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட நேரத்தில் வேகா கார்டுகள் பெரும் தள்ளுபடியைப் பெற்றன என்று நான் சந்தேகிக்கிறேன்.

இப்போது அந்த விலக்குகளுக்கு எந்த விளைவும் இல்லை, இரு அட்டைகளும் அவற்றின் எம்.எஸ்.ஆர்.பிக்கு நெருக்கமாக அல்லது சற்று மேலே வரும். கூடுதலாக, சமீபத்தில் வெளியிடப்பட்ட RX 590 இன்னும் 0 280 ஆகும், இது அந்த அட்டைக்கு பெரிய விலை அல்ல.

எதிர்வரும் எதிர்காலத்தில் புதிய AMD ஜி.பீ.யை நாங்கள் எதிர்பார்க்கவில்லை, எனவே AMD ஆனது RX 570 மற்றும் RX 580 க்கான வழக்கமான விலைகளைப் பற்றி பேச்சுவார்த்தை நடத்தவும், பங்குகளை நல்ல மட்டத்தில் வைத்திருக்கவும் முடியும் என்று நான் எதிர்பார்க்கிறேன்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *