விண்டோஸின் முழு நகலையும் நிறுவி யூ.எஸ்.பி டிரைவிலிருந்து இயக்க முடியும் என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா? மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 8 எண்டர்பிரைசுடன் “விண்டோஸ் டு கோ” ஐ வெளியிட்டது, மேலும் இந்த அம்சத்தை விண்டோஸ் 10 இல் ஆதரிக்கிறது, இது இயக்ககத்தில் சேமிக்கப்படலாம். உங்கள் பாக்கெட்டில் உள்ள பேனா ஒரு சிறிய இயக்க முறைமை.

ஊழியர்கள் தங்கள் நிறுவன சூழலை அவர்களுடன் கொண்டு செல்ல வசதியான வழியை வழங்குவதை இந்த வசதி நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. ஆனால் உங்கள் கட்டைவிரல் இயக்ககத்தில் விண்டோஸின் சொந்த நகலை வைத்திருப்பது காப்புப்பிரதிக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும், அல்லது நீங்கள் பொது இயந்திரங்களைப் பயன்படுத்தினால்.

நீங்கள் நிறைய லினக்ஸ் டிஸ்ட்ரோக்களுடன் செய்யக்கூடிய மிக நேர்த்தியான விஷயம் என்பதால் இது நீண்ட காலமாகிவிட்டது (விரைவில் லினக்ஸ் லைவை ஒரு தனி கட்டுரையில் மறைக்க திட்டமிட்டுள்ளோம்), ஆனால் ஓட்டுநரின் சிக்கல் மற்றும் வன் வரம்புகளைத் தடுக்கும். விண்டோஸ் டு கோ பெரும்பாலான “கணினிகளில்” இருந்து துவக்க வேண்டும்.

விண்டோஸ் 10 “செல்ல” டிரைவ்களை துவக்குவது விண்டோஸ் 10 உடன் சேர்க்கப்பட்ட புதிய கணினிகளில் நன்றாக வேலை செய்கிறது, மேலும் செயல்திறன் பெரும்பாலும் முன்னுரிமை என்பதால், யூ.எஸ்.பி 3.0 போர்ட் எப்போதும் விரும்பப்படுகிறது.

மைக்ரோசாப்டின் ஆவணத்திற்குச் செல்வது ஒரு செயல்முறையாக அறியப்படுகிறது, இது முதல் துவக்கத்தின்போது ஒரு குறிப்பிட்ட இயந்திரத்திற்கான “மரியாதைக்குரிய” இயக்கிகளை அடையாளம் கண்டு ஏற்றும், தேவையற்ற இயக்கிகள் முடக்கப்பட்டுள்ளன.

இந்த சுயவிவரம் நினைவில் வைத்து அடுத்த துவக்கத்தில் தானாக தேர்ந்தெடுக்கப்படும்.

“பரவலாக மாறுபடும் வன்பொருள் உள்ளமைவுகளுடன் பிசிக்களுக்கு இடையில் நகரும் போது இந்த அம்சம் பொதுவாக நம்பகமானதாகவும் திறமையாகவும் இருக்கும்” என்று நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. சோதனையிலிருந்து எங்கள் கருத்துகளின் அடிப்படையில் “பொதுவாக நியாயப்படுத்தப்படுகிறது”.

வன்பொருள் மற்றும் மென்பொருள் உள்ளமைவு சோதிக்கப்பட்டது

விண்டோஸ் டு கோ டிரைவை உருவாக்குவதற்கு முன்பு, பலவிதமான வன்பொருள் மற்றும் மென்பொருளைப் பயன்படுத்தி செய்யப்படும் சோதனைகள் பற்றிய ஒரு கண்ணோட்டமும், சிறிய விண்டோஸ் டிரைவ் உள்ளமைவுகளைப் பற்றிய சில உதவிக்குறிப்புகள் மற்றும் யோசனைகளும் இங்கே.

ஒரு பக்க குறிப்பாக, டெஸ்க்டாப்பில் யூ.எஸ்.பி 3.1 பி.சி.ஐ அடாப்டர் கார்டு உள்ளது, ஆனால் மதர்போர்டு பயாஸால் இந்த சாதனத்துடன் தொடர்புடைய டிரைவிலிருந்து பார்க்கவோ அல்லது துவக்கவோ முடியவில்லை.

யூ.எஸ்.பி விரிவாக்க அட்டைகளில் இது பொதுவானது, நீங்கள் ஒரு அட்டையிலிருந்து துவக்க முயற்சிக்கிறீர்கள் எனில் குறிப்பிடப்பட வேண்டும். நபர் உங்களுக்கு தெரிந்திருந்தால், யூ.எஸ்.பி டிரைவிலிருந்து துவக்குவது பற்றிய கூடுதல் தகவல்கள் இங்கே.

விண்டோஸ் டு கோவுக்கு இவை அதிகாரப்பூர்வமாக “சான்றளிக்கப்பட்டவை” அல்ல. இயக்க முறைமையை இயக்குவதற்கு போதுமான வேகத்துடன் இருப்பதோடு மட்டுமல்லாமல், சான்றளிக்கப்பட்ட யூ.எஸ்.பி டிரைவ்கள் நீக்கக்கூடிய சாதனங்களுக்கு பதிலாக நிலையானதாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. ஆம், விண்டோஸில் செருகும்போது.

தொழில்நுட்ப ரீதியாக, இரண்டு டிரைவ் வகைகளும் விண்டோஸ் டூ கோவுக்குப் பயன்படுத்தப்படலாம், ஆனால் மாற்றியமைக்கப்பட்ட டிரைவ்கள் மட்டுமே விண்டோஸ் 10 ப்ரோவுடன் இணைந்து செயல்படும் மற்றும் நிறுவனத்தில் கட்டமைக்கப்பட்ட கருவிகளை உருவாக்குகின்றன.

பின்னர் விரிவாகப் பார்ப்போம். ஆனால் இது அதிகாரப்பூர்வ விண்டோஸ் டு கோ டிரைவ் அல்ல என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள், கோர்செய்ர் ஃப்ளாஷ் வைஜார் ஜி.டி.எக்ஸ் விண்டோஸ் போன்ற ஒரு நிலையான டிரைவ் போல தோற்றமளிக்கிறது, நிச்சயமாக வேக தேவைகளை பூர்த்தி செய்கிறது மற்றும் சுமார் $ 200 குறைந்த விலை கொண்டது. சான்றிதழ் “கிங்ஸ்டன் டேட்டா டிராவலர் பணியிடம், கங்காரு மொபைல் பணியிடம் மற்றும் சூப்பர் டேலண்ட் எக்ஸ்பிரஸ் ஆர்.சி 4 போன்றவை.

விண்டேஜ் தேசபக்த இயக்கி ஆர்வமாக இருந்தது, அதன் செயல்திறன் நீங்கள் எதிர்பார்ப்பது போல் மோசமாக இருந்தது. விண்டோஸ் 10 ஐ 16 ஜிபி யூ.எஸ்.பி 2.0 டிரைவில் பயன்படுத்துவது இது வேலை செய்ததாக நாங்கள் நினைத்த ஒன்றல்ல, வெற்றி கிடைக்கவில்லை.

சில நேரங்களில் விண்டோஸ் 10 க்கான ஆரம்ப அமைவு செயல்முறை BSOD ஆக இருக்கலாம் அல்லது வேறு வழியில் தோல்வியடையக்கூடும், மேலும் செயல்முறை முடிந்ததும் செயல்திறன் குறைகிறது, குறைந்தது 30 வினாடிகளுக்கு மேல் ஒரு மெனுவைத் திறக்க, எடுத்துக்காட்டாக அது சரியான நேரத்தில் திறந்தால். அனைத்தும்.

உங்களிடம் வேறு வழிகள் இல்லையென்றால் மீட்டெடுப்பு சூழலுக்கு இந்த உள்ளமைவு பயனுள்ளதாக இருக்கும், இருப்பினும் இலகுவான லினக்ஸ் டிஸ்ட்ரோ இதுபோன்ற மெதுவான இயக்ககத்தில் மிகவும் பொருத்தமானதாக இருக்கும்.

மறுபுறம், சாம்சங் டிரைவ்களில் வேகமாக 200MB / s அளவீடுகள் விண்டோஸ் 10 டு கோ டிரைவ்களில் பொதுவான செயலாக்கம் / அடிப்படை வேலைகளுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருந்தன, அது தோன்றிய இடத்தில் அல்ல. சில நேரங்களில் பின்னால் விழும்

எங்கள் வாசகர்களின் பரிந்துரையின் பேரில் இந்த இயக்ககத்தை வாங்கினோம்

மீண்டும், இந்த மாதிரி விண்டோஸ் டூ கோவுக்கு தொழில்நுட்ப ரீதியாக சான்றளிக்கப்படவில்லை மற்றும் ஒப்பீட்டளவில் மெதுவான performance 30 MB / s செயல்திறனைக் கொண்டுள்ளது, இது உங்கள் பயன்பாட்டு வழக்கைப் பொறுத்து முக்கியமானதாக இருக்கலாம். குறிப்புக்கு, ஒரு பொதுவான வன்வட்டில் எழுதும் வேகம் சுமார் 70 MB / s ஆகும்.

சாம்சங் டிரைவ்கள் சுமார் 10 டாலர்கள் மட்டுமே என்ற உண்மையை கருத்தில் கொண்டு, உங்களுக்கு மூன்றாம் தரப்பு உபகரணங்கள் தேவைப்பட்டாலும், அடிப்படை பயன்பாட்டிற்காக விண்டோஸ் டூ கோ டிரைவ்களை உருவாக்க விரும்பினால் இது ஒரு சிறந்த பட்ஜெட் தீர்வாகும். விண்டோஸ் 10 இல் வேலை செய்வதற்கு பதிலாக மூன்று – இந்த கட்டுரையில் இரண்டையும் உள்ளடக்குகிறோம்.

நாம் பார்க்கக்கூடியவற்றிலிருந்து, WTG க்கான யூ.எஸ்.பி-சான்றளிக்கப்பட்ட யூ.எஸ்.பி டிரைவ்கள் சாம்சங் டிரைவ்களின் அதே வேகத்தில் தொடங்கி செயல்திறனைப் படித்தன, அதே போல் வேகமான எழுதும் வேகமும் (M 200MB / s).

இருப்பினும், முன்னர் குறிப்பிட்டபடி, மூன்றாம் தரப்பு கருவிகள் வழியாக விண்டோஸ்-டு-கோவுடன் இன்னும் பயன்படுத்தக்கூடிய “கையொப்பமிடப்படாத” யூ.எஸ்.பி டிரைவ்களுக்கு இந்த செயல்திறன் மிகக் குறைந்த பணத்திற்குக் கிடைக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *