இருப்பினும், தொடக்க மெனு உள்ளூர் கோப்புகள், மென்பொருள் மற்றும் அமைப்புகளைக் கண்டறிய விரைவான வழியாக இருக்க வேண்டும். ஆனால் விண்டோஸ் 10 இன் தேடல் அட்டவணைப்படுத்தல் சேவையின் இயல்புநிலை உள்ளமைவு சிறந்த தீர்விலிருந்து வெகு தொலைவில் உள்ளது.

குறியீட்டு சி: \ புரோகிராம் டேட்டா \ மைக்ரோசாஃப்ட் \ தேடலில் அமைந்துள்ளது, இது எல்லா சாளரங்களிலிருந்தும் கோப்புகள் மற்றும் கோப்புறைகளை பட்டியலிடுகிறது, எனவே நீங்கள் தேடும்போது, ​​இயக்க முறைமை முழு இயக்ககத்தையும் ஸ்கேன் செய்வதற்கு பதிலாக இந்த தரவுத்தளத்தை ஆராய முடியும்.

இயல்பாக, தொடக்க மெனு தேடல் நீங்கள் ஒரு சிறிய இயக்கி போன்ற காப்பு இயக்ககத்தில் சேமித்து வைத்திருக்கும் கோப்புகளை திருப்பித் தராது, விண்டோஸ் 10 தொடக்க மெனுவில் உள்ளமைக்கப்பட்ட இணைய தேடல் முடிவுகள் போன்ற பிற குறைபாடுகள் உள்ளன என்பதைக் குறிப்பிட தேவையில்லை. மேலும் “பயன்பாடுகளில்” கவனம் செலுத்துங்கள்

பொதுவாக எங்களுக்கு இதில் எந்த பிரச்சனையும் இல்லை. உங்கள் தேடல் எவ்வளவு எளிதானது அல்லது துல்லியமாக இருந்தாலும், உங்கள் உள்ளூர் இயக்ககத்திலிருந்து துல்லியமான முடிவுகளை முதலில் வழங்காதது ஒரு எளிய கேள்விக்கு அசாதாரணமானது அல்ல.

நிச்சயமாக உங்கள் மைலேஜ் மாறுபடும். ஆனால் நம்பமுடியாத கண்டுபிடிப்புகள் பெரும்பாலும் நீங்கள் நிறுத்துவீர்கள் என்று அர்த்தம்.

உங்கள் தொடக்க மெனுவில் தேடல் முடிவுகளில் நீங்கள் மகிழ்ச்சியடையவில்லை என்றால், மெனுவிலிருந்து குறியீட்டில் புதிய இருப்பிடத்தைச் சேர்ப்பது போன்ற சில மாற்றங்களுடன் இயல்புநிலை அமைப்புகளை மேம்படுத்தலாம். “குறியீட்டு விருப்பங்கள்”, அம்சம் நிறைந்த மாற்று பயன்பாடும். தொடக்க மெனுவிலிருந்து தேடுவதை விட வேகமான மற்றும் துல்லியமான.

கூடுதல் மென்பொருள் இல்லாமல் மேம்படுத்தப்பட்ட தொடக்க மெனு

தொடக்க மெனுவைத் தேடுவதன் மூலம் இரண்டாம் நிலை இயக்ககத்தில் கோப்புகளைக் கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கிறீர்கள் என்றால், இந்த இலக்கை அட்டவணைப்படுத்தல் விருப்பங்களில் சேர்க்க வேண்டும், தொடக்க மெனுவைத் தேடுவதன் மூலம் நீங்கள் திறக்கலாம். “குறியீட்டு விருப்பங்கள்”

தொடக்க மெனு தேடலில் காப்பு இயக்ககத்தைச் சேர்க்கவும்

குறியீட்டு விருப்பங்கள் மெனுவிலிருந்து, டிரைவ்களின் பட்டியலைக் காண “திருத்து” என்பதைக் கிளிக் செய்து, நீங்கள் சேர்க்க விரும்பும் சாதனங்களுக்கு அடுத்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும். (முழு இயக்ககத்தையும் அட்டவணையிடுவதற்கு பதிலாக, இந்த இயக்ககத்தில் இன்னும் குறிப்பிட்ட இடத்தைத் தேர்ந்தெடுக்க அம்புகளைக் கிளிக் செய்க)

இயல்பாக, தொடக்க மெனு நிரல்

(சி: \ புரோகிராம் டேட்டா \ மைக்ரோசாப்ட் \ விண்டோஸ் \ ஸ்டார்ட் மெனு \ புரோகிராம்கள்) இப்போது உங்கள் விண்டோஸ் பயனர் கோப்புறை மற்றும் இன்டர்நெட் எக்ஸ்ப்ளோரர் வரலாற்றுடன் குறியிடப்பட வேண்டும்.

தொடக்க மெனு தேடல் முடிவுகளில் புதிய இயக்ககத்தைச் சேர்ப்பதோடு கூடுதலாக, நீங்கள் குறியீட்டிலிருந்து இருப்பிடத்தை அகற்ற விரும்பலாம்.

எடுத்துக்காட்டாக, ஒரு பயனர் கோப்புறையில் பல துணை கோப்புறைகள் உள்ளன, அவை அட்டவணையிடப்பட்டுள்ளன, மேலும் நீங்கள் இங்கே சேமித்து வைத்திருக்கும் கோப்புகளின் எண்ணிக்கையைப் பொறுத்து, இந்த தொடக்க மெனுக்கள் தேடல் முடிவுகளை மற்றும் / அல்லது காட்சியைக் குறைக்கலாம். கீழே

அட்டவணைப்படுத்தல் விருப்பங்களில் மேம்பட்ட பொத்தானைக் கிளிக் செய்தால், தாவலாக்கப்பட்ட சாளரத்தைத் திறக்கும், அங்கு நீங்கள் குறியீட்டு கோப்பு நீட்டிப்புகளைச் சேர்க்கலாம் அல்லது அகற்றலாம், இது உங்கள் தேடல் முடிவுகளின் வேகம் அல்லது துல்லியத்தை மேம்படுத்த உதவும்.

தொடக்க மெனுவிலிருந்து இணைய தேடல் முடிவுகளை அகற்று

குழு கொள்கை எடிட்டரில் சில மாற்றங்களுடன் தொடக்க மெனுவில் காண்பிக்கப்படுவதிலிருந்து வலை தேடல் முடிவுகளை நீங்கள் முடக்கலாம்.

இயல்புநிலை தேடலில் இணைய முடிவுகள் நேரடியாக தோன்றாது, ஆனால் கீழே ஒரு விருப்பமும் உள்ளது “வலை தேடல் முடிவுகளைக் காண்க” தொடக்க மெனுவுக்கு அடுத்ததாக ஒரு புதிய பலகத்தைத் திறக்கும்.

நீங்கள் விண்டோஸின் முகப்பு பதிப்பைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள் மற்றும் குழு கொள்கை எடிட்டர் இல்லை என்றால், பயன்பாட்டை நிறுவுவதற்கான வழிகாட்டியாகவும், விண்டோஸின் அனைத்து பதிப்புகளுக்கும் குழு கொள்கை செயல்பாட்டைக் கொண்டுவரும் மூன்றாம் தரப்பு மென்பொருள் வழிகாட்டியாகவும் உள்ளது.

விண்டோஸ் இடைமுகத்தின் செயல்திறனைக் குறைக்கவும்

மெனுக்கள் மற்றும் விண்டோஸுக்கான அனிமேஷன்களை முடக்குவது குறைந்த-இறுதி கணினிகளில் செயல்திறனை மேம்படுத்தலாம், மேலும் இந்த அமைப்புகளை இயக்காமல் விண்டோஸ் வேகமாக இருக்கும்.

ஓபன்ஷெல் திறப்பதற்கும் மூடுவதற்கும் வேகத்தில் உள்ள வேறுபாடுகளைக் காண்பிக்கும் ஒரு gif ஐ நாங்கள் சேர்த்துள்ளோம், அதில் காட்சி அனிமேஷன் அமைப்பு இயக்கப்பட்டிருக்கும் மற்றும் செயல்படுத்தப்படவில்லை (“மங்கல் அல்லது உருட்ட-பார்க்க மெனு”).

இந்த அமைப்புகள் மெனுவைத் திறப்பதும் ஒரு சிறந்த எடுத்துக்காட்டு, தொடக்க மெனுவிலிருந்து தேடுவது எப்போதும் கோப்புகள் மற்றும் அமைப்புகளைத் தேடுவதற்கான சிறந்த வழியாக இருக்காது.

நாங்கள் “காட்சி விருப்பங்கள்” க்குப் போகிறோம், மேலும் “காட்சி விருப்பங்கள்” க்கான தொடக்க மெனுவைத் தேடுகிறோம், மேலும் விருப்ப தலைப்பு வலைக்கு மட்டுமே முடிவுகளை உருவாக்கும். ஆனால் அதற்கு பதிலாக “மேம்பட்ட கணினி அமைப்புகள்” தேட வேண்டும்.

சாளரங்களைக் கண்டுபிடிக்க சிறந்த மென்பொருள்

விளம்பரங்கள், பயன்பாடுகள் மற்றும் இணைய முடிவுகளை அகற்றுதல் போன்ற உள்ளமைவுகளுடன் தேடல் குறியீட்டை நீங்கள் செம்மைப்படுத்தினாலும், தொடக்க மெனுவிலிருந்து தேடுவது மெதுவான மற்றும் தனித்த விருப்பங்களை விட நெகிழ்வானது. பல கடன்கள்

இந்த பரிந்துரைகளில் சில விண்டோஸில் கோப்புகளைத் தேடுவதை விட அதிகமாக செய்ய முடியும், அதே நேரத்தில் அவை அனைத்தும் முடிவுகளை விரைவாகக் கண்டறிந்து, வழங்கப்பட்ட முடிவுகள் மிகவும் பொருத்தமானவை.

எல்லாம்

மேலே உள்ள gif இல் காட்டப்பட்டுள்ளபடி, இந்த கருவி ஆரம்ப குறியீட்டு ஸ்கானை ஒரு நிமிடத்திற்குள் முடிக்கும். (விண்டோஸ் 10 பென் டிரைவில் மெய்நிகர் கணினியில் ஏற்றப்பட்டாலும் கூட) உடனடியாக கோப்புகள் மற்றும் கோப்புறைகளைக் கண்டறியவும்.

உள்ளமைக்கப்பட்ட கால்குலேட்டர் அல்லது கட்டளை வரியில் போன்ற தகுதியற்ற சிறப்பு “துவக்கிகள்”.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *